ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 11 กรกฎาคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 4049 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
DR!VE THE WORLD :

++Spy Shot : All New MITSUBISHI PAJERO SPORT
ที่จะเปิดตัววันที่ 1 สค.นี้ที่งานBIG MotorSale ไบเทค

++Spy Shot : AVANZA & AVANZA Veloz M/C จากอินโดนีเซีย
อีกไม่นานคงเข้ามาขายในไทยอย่างไม่ต้องสงสัย

++CR-V โฉมใหม่ แว่วมาว่าจะกลายร่างเป็น7ทั่นั่ง

++Mercedes-Benz พรางตัว E-Class โฉมใหม่ โชว์ระบบ ‘Remote Parking Pilot’
รีโมตเข้าจอด-ถอยออกอัตโนมัติ ควบคุมผ่านแอพฯ

++Audi ขอเติบโตเพิ่มด้วยการจับรถในตลาดมายกสูงให้หมด

++Suzuki และ Nissan ประกาศเตรียมสร้าง B-SUV แข่งกับ Honda BR-V

DR!VE & TALK :

++ SUZUKI CIAZ : หลังจากอ่านFull Reviewไปแล้ว
ตามมาฟังฉบับรีวิวด้วยการพูดออกอากาศที่นี่ครับ

DR!VE THRU :

ข้าวมันไก่ประตูน้ำ

เพลงที่เล่น คือ Hard Time-Seinabo Sey เพลงที่ใช้ในภาพยนตร์โฆษณา
Mercedes Benz A-CLASS ในสหราชอาณาจักร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2015, 06:20:31 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ MUK

• Hero Member
ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ขอยคุณครับ เดี๋ยวฟังตอนเที่ยง  ว่าแต่มีของสัปดาห์ที่แล้วมั๊ยครับผมหาไม่เจอเลย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ขอยคุณครับ เดี๋ยวฟังตอนเที่ยง  ว่าแต่มีของสัปดาห์ที่แล้วมั๊ยครับผมหาไม่เจอเลย

http://community.headlightmag.com/index.php?topic=45251.0

ตามนี้ครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ขอบคุณครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Puitam

ขอบคุณมากคับ