ผู้เขียน หัวข้อ: +++พี่จิมมี่จะเตรียมทำอะไรกับ Aston Martin Cygnet ต้องติดตาม +++  (อ่าน 8119 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
วันนี้พี่จิมมี่ กำลังเหยียบย่ำสนามทดสอบแห่งหนึ่ง
เพื่อทดลองขับรถที่น่าตื่นเต้น

แต่เอ๊ะ ไม่นึกว่าจะมี Aston Martin Cygnet ฝาแฝด Toyota iQ
โผล่ที่ไทยด้วย

จะบอกว่านี่คือ Rare Item เชียวนะเพราะ Aston Martin ไม่ได้สร้างรถคันนี้มาขายแล้วนะครับ
เนื่องจากขายแทบไม่ได้เลยนั่นเอ

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
รอชมครับ รอชม กับทั้งพี่ๆ คันอื่นในครอบครัว  ;D
ปีนี้พี่จิมมี่ไปเองเลยหลังจากส่งเปาไปเมื่อปีก่อน 555

ออฟไลน์ หมับเข้าให้

เจอบนถนนก็คงนึกว่า iQ

ลืมไปแล้วว่ามี Aston Martin เป็นแฝดด้วย

ออฟไลน์ ChotLife

วันนี้พี่จิมมี่ กำลังเหยียบย่ำสนามทดสอบแห่งหนึ่ง
เพื่อทดลองขับรถที่น่าตื่นเต้น

แต่เอ๊ะ ไม่นึกว่าจะมี Aston Martin Cygnet ฝาแฝด Toyota iQ
โผล่ที่ไทยด้วย

จะบอกว่านี่คือ Rare Item เชียวนะเพราะ Aston Martin ไม่ได้สร้างรถคันนี้มาขายแล้วนะครับ
เนื่องจากขายแทบไม่ได้เลยนั่นเอ

คนฝั่งซ้าย ใช่ @spin9 แห่ง mini-th.com ปะเอ่ย

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
มาไงเนี่ยย รุ่นนี้

ออฟไลน์ BaNky

• Jr. Member
  • **
รถของพี่อู๋ spin9 หรือนั่น!