ผู้เขียน หัวข้อ: งงครับ. สงขลา มีทะเบียนหมวด1กชxxxx ตั้งเเต่เมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 3778 ครั้ง)

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
  หรือผมตกข่าวไรไป ไม่นานเพิ่งขึ้นหมวด ขฉxxxx
อยู่เลย

หรือจะเปลี่ยนรูปแบบใหม่ก้อไม่น่าใช่
เพราะน่าจะเปน 1กก มากกว่า. นี่ล่อไป1กช xxxx
เเถมเปนรถเก่าอีกต่างหาก

ใครอยู่เเถวสงขลา เคยเห็นมั้ยครับ
สมมุติเปนป่้ายปลอม เเจ้ง ตร ได้มั้ยครับ
ปล ไม่อยากโพสรูป กลัวเจ้าตัวมาเห็น

ออฟไลน์ carenaruk

ไม่น่าจะเป็นไปได้นะครับ นอกจากจะรันเลขแบบ กทม. พอสิ้นสุด กฮ ก้อจะมารันเป็น 1กก ไม่ได้ต่อเป็นหมวด ขก เหมือนตามต่างจังหวัด

ออฟไลน์ Harem

• Hero Member
ป้ายปลอมรึเปล่าครับ ตอนนี้ ขธ อยู่อีก

ออฟไลน์ toutouness

• Newbie
  • *
สงสัย เตรียมก่อการณ์ร้ายแล้วมั้ง
แจ้ง เจ้าหน้าที่ด่วนๆ

ออฟไลน์ regal

• Full Member
  • E90 320ise & E90 320dse
ลงรูปเลยครับ จะได้มีหลักฐานให้ทางตำรวจ
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!