ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเบียนประมูลจันทบุรี หาซื้อที่ไหน?  (อ่าน 2487 ครั้ง)

ออฟไลน์ matthew_unlimitedneeds

• Jr. Member
  • **
คือผมอยากได้ทะเบียนประมูลจังหวัดจันทบุรีซึ่งต้นเดือนที่ผ่านมามีการปีประมูลแต่ติดธุระไปไม่ได้

อยากทราบว่าพี่ๆมีคนรู้จัก หรือเวปไหนขายทะเบียนประมูลจันทบุรีบ้างไหมครับ?

ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ HLRx

• Hero Member
Re: ทะเบียนประมูลจันทบุรี หาซื้อที่ไหน?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 11:30:50 »
ลองติดต่อ สนง.ขนส่งจันทบุรีเลยครับ ส่วนใหญ่คนที่จะปล่อยของ มักไปปล่อยแถว สนง.ขนส่งประจำจังหวัดนั้นๆ

ออฟไลน์ Nikle_pk

Re: ทะเบียนประมูลจันทบุรี หาซื้อที่ไหน?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 15:13:05 »
ติดต่อที่ขนส่งจันทบุรีเลยครับ เพียบ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ whoami

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 18:35:31 »
ติดต่อขนส่งโดยตรงเลยครับ ไม่ต้องผ่านพ่อค้าคนกลาง

พวกเลขที่คนประมูลได้แล้วไม่มารับ หรือคนในประมูลไว้เอง มีเยอะครับ