ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนกระซิบมาครับ ว่า new Pajero sport ออฟชั่น เกินคาดจริงๆครับ  (อ่าน 25720 ครั้ง)

promt

• บุคคลทั่วไป
ขอเบรคหลังเป็นดิสก์

ออฟไลน์ capton

• Sr. Member
ไม่ต้อง 8 speed แค่ เบรคหลังเป็นดิสผมก็เอาแล้ว ลุ้นๆๆ

ออฟไลน์ focus2012

รอดูตัวเป็นๆ อีกไม่นานจ้าๆ

ออฟไลน์ JeansZ

• Hero Member
ขอ​เครื่องเบนซิน V6 3.0 4x4 ด้วย​นะ​ครับ ตัว​เก่า V6 3.0 ไม่มี​รุ่นขับ​สี่
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ mamaman

มันยังมียอดส่งออกที่เราไม่รู้
เรารู้แค่ในประเทศ ก็คิดว่า มิตซูกระจอกกันไป

ออฟไลน์ pongsakorn11

ผมว่าคงไม่มีนะคับกับไอเกียร์แปดสปีด เค้าคงไม่กล้าลงทุนขนาดนั้นมั้ง... 8)

ออฟไลน์ arlao

• Jr. Member
  • **
ฟังแล้ว แอบลุ้นพี่นิสสันPPV2017 จู้ๆ นะแจ๊ะ :-X :-X :-X
มีของดีอะไรงัดมา  มีแฟนคลับคอยอยู่ ....ฮิ้ววว

ออฟไลน์ automotive

• Full Member
รู้สึกว่าจะไม่ค่อยมีใครเชื่อนะ เกียร์ 8 speed รอถึงวันเปิดตัวแล้วจะอึ้งครับ มีเด็ดกว่านี้อีก

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
รู้สึกว่าจะไม่ค่อยมีใครเชื่อนะ เกียร์ 8 speed รอถึงวันเปิดตัวแล้วจะอึ้งครับ มีเด็ดกว่านี้อีก
มันต้องมีอะไรที่เจ้าอื่นยังไม่มีแน่เบย

ช่วงล่างไฟฟ้า?
ไฟหน้าAFS?
Adaptive highbeam?

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
บอกมาถึงขนาด 8เกียร์แล้ว

ยังจะมีอะไรโหดกว่านี้ไหมเน้อ

:D :D :D

ถ้าเป็นเกียร์ 8 จังหวะ + ขับ 4 S-AWC นี่ผมทิ้งใบจอง everest เลยครับ^^

อย่าทิ้งผผมไปปปปป  :) :) :)

เก๊าย้อเย่น 555+
ผมรอ EV มานานแล้วครับ ตั้งแต่เปิดตัว concept ที่ Aus นุ่นแหนะ^^
ถ้าสมมุติจัดมาขนาดนี้ผมว่า น่าจะใส่แบบที่คุณเอดดี้ต้องการเลยก็ได้นะ
เพราะถ้า8สปีด ผมคิดว่ามันคงต้องใช้ขับ4ตัวนั้นแหละ  ;D
เดี่ยวนะ พึ่งอ่านเจอ ไฟหน้าบีเอ็มด้วยเหรอ ชอบมาก  :-* ไฟหน้าบีเอ็ม
ไฟท้ายก็ล้ำ แบบว่าขับคันนี้รู้เลยว่า ปาเจโร่ น่าสนขึ้นเยอะ
ถ้าสเป็คหลุดออกมาไม่มีนี่ หรือไม่ใช่ เล่นผมหงายเงิบนี่ เจ้าของกระทู้ รับผิดชอบหัวใจผมด้วยนะ
   ถอยจอดเองอัตโนมัติ ซันรูฟ เครื่องเสียงชุดใหม่ ชุดใหญ่ เครื่องเบนซิน 3.0 ขับ4 ดิสเบรค 4ล้อ ขับ4แบบ S-AWC หรือว่า ดีเซล 200 ม้าแรงบิด 500 ทวินเทอร์โบ (ผมมโน) ;D ล้อเล่นนะครับ อย่าจริงจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2015, 06:08:34 โดย sith(สิทธิ์) »

ออฟไลน์ thchalerms

ผมก็ไม่ทราบแน่ชัดนะคับ แค่เพื่อนที่เป็นเซลล์ กระสิบมา แต่ข้อมูล ต้องฟังหูไว้หู ผมเองก็ยัง คิดอยู่ว่า กล้ารึเปล่า มิตซู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2015, 15:18:31 โดย thchalerms »

ออฟไลน์ thchalerms

เอ่ออีกอย่าง กล้อง around view ด้วยนะ

ออฟไลน์ JAAP01

ลุ้นครับ ลุ้นจนถึงวันหวยออกเลยนะเนี้ย ;D

ออฟไลน์ Darkart

รอลุ้น ออฟชั่น เครื่องยนต์ และราคาค่าตัว รอลุ้นเหมือนเลขท้าย 3 ตัวเลยครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ delete

คงไม่ใช่ CVT มั้งครับ
น่าจะรับแรงบิดไม่ไหว

ออฟไลน์ Eddy5659

บอกมาถึงขนาด 8เกียร์แล้ว

ยังจะมีอะไรโหดกว่านี้ไหมเน้อ

:D :D :D

ถ้าเป็นเกียร์ 8 จังหวะ + ขับ 4 S-AWC นี่ผมทิ้งใบจอง everest เลยครับ^^

อย่าทิ้งผผมไปปปปป  :) :) :)

เก๊าย้อเย่น 555+
ผมรอ EV มานานแล้วครับ ตั้งแต่เปิดตัว concept ที่ Aus นุ่นแหนะ^^
ถ้าสมมุติจัดมาขนาดนี้ผมว่า น่าจะใส่แบบที่คุณเอดดี้ต้องการเลยก็ได้นะ
เพราะถ้า8สปีด ผมคิดว่ามันคงต้องใช้ขับ4ตัวนั้นแหละ  ;D
เดี่ยวนะ พึ่งอ่านเจอ ไฟหน้าบีเอ็มด้วยเหรอ ชอบมาก  :-* ไฟหน้าบีเอ็ม
ไฟท้ายก็ล้ำ แบบว่าขับคันนี้รู้เลยว่า ปาเจโร่ น่าสนขึ้นเยอะ
ถ้าสเป็คหลุดออกมาไม่มีนี่ หรือไม่ใช่ เล่นผมหงายเงิบนี่ เจ้าของกระทู้ รับผิดชอบหัวใจผมด้วยนะ
   ถอยจอดเองอัตโนมัติ ซันรูฟ เครื่องเสียงชุดใหม่ ชุดใหญ่ เครื่องเบนซิน 3.0 ขับ4 ดิสเบรค 4ล้อ ขับ4แบบ S-AWC หรือว่า ดีเซล 200 ม้าแรงบิด 500 ทวินเทอร์โบ (ผมมโน) ;D ล้อเล่นนะครับ อย่าจริงจัง

ป๊าดดดด  อ๊อปชั่นขนาดนี้มีทะลุ 2 ล้านครับ 55555+
หรือเอา outlander มาขายซะเลยจะดีกว่านะ สวยลงตัวกว่า ตูดไม่งอนด้วย อิอิอิ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เพื่อนผมก็แอบกระซิบมาเหมือนกัน ว่าเกียร์ 8 Speed ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อ
มันบอกถ้าไม่จริง เอาTeen มาถีบหน้าได้เลย รอลุ่นๆ555

ลุ้นอะไรครับท่าน  :D :D :D
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ 2k

ขอระบบช่วยเหลือการทรงตัวกับการลุยทางมาเต็มๆด้วย ตอนไมเนอร์เชนจะได้ซัดกันตูมตามเพิ่มมากกว่านี้อีก  ::)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ franky

เกียร์ 8 Speed อันนี้ร้องว้าววว ดังๆเลย แต่จะกี่เกียร์ก็ขออย่าให้ หอน แล้วกันนิ

ออฟไลน์ Eddy5659

เกียร์ 8 Speed อันนี้ร้องว้าววว ดังๆเลย แต่จะกี่เกียร์ก็ขออย่าให้ หอน แล้วกันนิ

นิวไทรทัน มีหอนแล้วนะครับ จะรอดไหม PJRS
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
อ๊าก อีก 11 วัน น่าสนุกจริงๆตลาด ppv เนี่ย
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ dht_tubes

สู้กันมันส์จริงๆ

ออฟไลน์ kiwiwi

เมื่อคืนก็พยายามหา spy shot ภายใน
ปรากฎว่า เห็นฝรั่งมันแอบถ่ายมาได้อยู่รูปเดียวในกูเกิ้ล

แอบนอยด์เล็กๆ เมื่อเห็นช่องแอร์ที่ยกมาจากออลนิวไทรทัน
แต่ที่น่าจะแน่นอนแล้วคือ push start เพราะตำแหน่งรูกุญแจ เห็นชัดว่าเอาพลาสติกมาอุดเอาไว้

ออฟไลน์ firstime911

ขอ adaptive cruise control  กับ glass roof นะ.. แค่นั้น พอแล้ว...
เอาเป็นรุ่น super top ก็ได้ครับ แพงหน่อย ได้ แต่ ขอ option สุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2015, 11:45:44 โดย firstime911 »

ออฟไลน์ iamitman

มาขนาดนี้จริง ไม่รอดู cx5 minor แล้วครับ  :-*

ออฟไลน์ pjs6306

หย่าราคาโดดเกินไป จะขายยากส์นะคับบ ไท่ต้องล้ำมากแต่หย่าน้อยหน้าค่ายอื่นพผครับ เพราะผมคดว่าส่วนใหญ่เรือกที่รูปทรงภายนอกมากกว่า

ออฟไลน์ JAAP01

เมื่อคืนก็พยายามหา spy shot ภายใน
ปรากฎว่า เห็นฝรั่งมันแอบถ่ายมาได้อยู่รูปเดียวในกูเกิ้ล

แอบนอยด์เล็กๆ เมื่อเห็นช่องแอร์ที่ยกมาจากออลนิวไทรทัน
แต่ที่น่าจะแน่นอนแล้วคือ push start เพราะตำแหน่งรูกุญแจ เห็นชัดว่าเอาพลาสติกมาอุดเอาไว้
รูปนั้นไม่ใช่ครับ มันเป็นภายในมิตซู outlander gt concept ครับมีมานานละ

ออฟไลน์ kiwiwi

รูปนั้นไม่ใช่ครับ มันเป็นภายในมิตซู outlander gt concept ครับมีมานานละ

ตัว gt นั่นผมเห็นแล้วครับ
แต่รูปที่ผมเห็นมา มันจะมีลายน้ำ (c)ldsl อยู่ ไม่ทราบว่าเห็นหรือยังครับ
มีทั้งหมด 3 ภาพ ผมเซฟแต่ภายในมา ภายนอกมันก็เหมือนๆกับคันที่เราเห็นกันน่ะครับ
วันนี้ผมมาหาลิ้งค์นั้นอีก แต่หายไปแล้ว

แต่ก็คิดว่าน่าจะใช่อะ
แก้ไขครับ ผมหาลิ้งค์เจอแล้ว
https://mobile.twitter.com/Spy_Dar/status/576097121755103232
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2015, 12:23:11 โดย kiwiwi »

ออฟไลน์ zhalvia

ถ้าออพชั่นตามนั้นเเล้วราคาไม่เกินฟอจูนเนอร์ ผมซื้อเงินสดเลย 1 คันครับ บอกเลย กะลังหารถ SUV PPV มาไว้สักคันพอดี รูปลักษณ์ภายนอกผมให้ผ่านเเล้ว  :-X :-X :-X

ออฟไลน์ vachirapoly

• Jr. Member
  • **
แข่งขันให้เต็มที่เลยครับ แต่ราคาอย่าสูงเกินไปน้าาา ผู้บริโภคได้ประโยชน์เต็มๆงานนี้