ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 18 กรกฎาคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 2599 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
DR!VE THE WORLD :

++ รถเปิดตัวใหม่สัปดาห์ล่าสุด ดาหน้ามาอย่างพร้อมเพรียงให้เราพูดถึง

1.All New TOYOTA FORTUNER : มาเสียที
2.New LAND ROVER DISCOVERY SPORT : เอสยูวีหรูหราในสไตล์5+2
3.FORD RANGER M/C : งานเปิดตัวฟอร์มยักษ์ที่รีดคุณสมบัติตัวรถมาโชว์ได้น่าประทับใจ

++HONDA Grace หรือ Cityบ้านเรา :เวอร์ชั่นสำรับโรงเรียนสอนขับรถในญี่ปุ่น
++VOLVO ซื้อสำนักแต่งPolstarไว้ครอบครองเรียบร้อย และออกเงื่อนไขรับประกันตลอดอายุการใช้งานที่ตลาดอเมริกา

DR!VE & TALK : นับเป็นสัปดาห์ที่คุยเรื่องรถทดสอบมากคันที่สุดเท่าที่เคยมีรายการมา

1.MG 6 M/C
2.ASTON MARTIN Vanquish และ Vantage
3.Rolls Royce Ghost และ Wraith

DR!VE THRU :

++พาไปกินหอยทอด ออส่วน ข้าวต้มหอยนางรม ร้าน"ทิพ"เจริญกรุง50

เพลงที่เล่นในรายการ คือ Burning Desire จาก Lana Del Rey ซึ่งใช้ในโฆษณาJAGUAR F-TYPE 2013 กำกับโดย Ridley Scott ผู้เคยสร้างภาพยนตร์อย่าง Gladiator,American Gangster etc.

วันนี้เรามีแขกเซอร์ไพร์สเเวะมาเยี่ยมจากเว็บไซต์เด็กดอยเชียงใหม่ Carside.in.th นำทีมโดยน้องปิดแอร์ และชาวคณะอีก2ชีวิต

ออฟไลน์ MUK

• Hero Member
ขอบคุณครับผม กำลังฟังครับผม
เห็นเจ้า Land Rover Range Rover Sport  สวยมากครับผม
ถ้ามีงบน่าจัดมากครับ แต่ก็แพงเกินจริงๆ ครับ สัก ไม่เกิน 3 นี่ราคาสวยเลยครับผม
 :)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 18 กรกฎาคม 2015 (RE-RUN) //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2015, 18:56:28 »
ตอนตั้งคำถามไม่ได้ฟัง มานั่งฟังคำตอบย้อนหลัง ขอบคุณครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์