ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพภายในและหน้าปัด All New Pajero Sport พี่หมู (MoO Cnoe) ฝากมาให้ชมครับ  (อ่าน 35162 ครั้ง)

ออฟไลน์ McLatz

• Newbie
  • *
ชอบหน้าปัทว์กับ Console ของ Everest มากเลยครับ

ชอบภายนอกของ Pajero Sport ชอบ ไฟท้ายของ Fortuner ด้วย

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ชอบเกียร์ครับ  คอนโซลกลางน่าจะออกแบบให้ดูดีกว่านี้  ที่จับประตูดูเป็นปัญหาจริงๆครับ

รอดูตัวจริงครับ

คอนโซลกลาง ผมว่าสีเงินมันเยอะไป ที่จับประตู ต้องสอดแขนเข้าไป ถึงจะวางได้ คงต้องใช้ความคุ้นเคย ถึงจะชิน

ออฟไลน์ Mos

• Newbie
  • *
มันรู้สึกได้กลิ่นของไตรตั้นอยู่พอสมควร ก็สวยดี
แต่ยังไม่โดนใจเท่าเอเวอร์เรสและฟอร์จูนเนอร์
ไมล์ 240 นี่ไม่จำเป็นเลย เยอะซะเปล่า

ผมว่าที่ไมล์ให้มาถึง 240 นี่ น่าจะบ่งบอกเป็นนัยว่า ความสามารถของตัวรถ ระบบช่วงล่าง สามารถรับและควบคุมรถได้ถ้าใช้ความเร็วสูงขนาดนั้น(น่าจะเป็นผลจากเกียร์ 8AT) ไมล์รถยุโรปก็ให้ตัวเลขมาสูง ๆ เช่นกัน  ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ นะครับ