ผู้เขียน หัวข้อ: // ภาพด้านหน้า-ด้านหลังที่ชัดเจนขึ้น New Pajero Sport จะมาพร้อมเกียร์ 8 A/T //  (อ่าน 44859 ครั้ง)

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
ท้ายสวยมากลงตัว ถ้าแนวเส้นพาดขึ้นบนจะทำให้ดูท้ายลอย ล่างโล้นแบบ crv ไม่สวย
ผมว่าถ้าเป็นคันสีดำนี่เอาสติ๊กเกอร์มาแปะขีดล่างไว้น่าจะสวยกว่านะ  ;D ;D

;D ;D ได้มาแล้วจัดเองเรยคับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ท้ายสวยมากลงตัว ถ้าแนวเส้นพาดขึ้นบนจะทำให้ดูท้ายลอย ล่างโล้นแบบ crv ไม่สวย
ผมว่าถ้าเป็นคันสีดำนี่เอาสติ๊กเกอร์มาแปะขีดล่างไว้น่าจะสวยกว่านะ  ;D ;D

;D ;D ได้มาแล้วจัดเองเรยคับ
ปัญหาคือ จากภาพหลุด ในติ่งนั่นมีหลอด Tube LED อยู่น่ะสิครับ
ไม่ใช่ติ่งสะท้อนแสงเฉยๆแบบ Jazz, BT Pro ถ้าไปปิดมัน ผมว่าความสวยกลางคืนลดลงนะ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Nikle_pk

ของเดิมสวยขนาดนี้ จะไปปิดบังทำไมล่ะครับ เสียดาย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ pjs6306

ของเดิมสวยขนาดนี้ จะไปปิดบังทำไมล่ะครับ เสียดาย
เค้าคงอาจจะ รู้เท่าไม่ถึงการประมาณนั้น  :(