ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว ALL NEW Toyota FORTUNER 2015 //  (อ่าน 12615 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ตอย-ต๊อบ จาก The Coup Channel จะพาไปดูบรรยากาศและตัวรถ ALL NEW Toyota FORTUNER ในแบบเฉพาะตัว
ไปชมกันได้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-all-new-toyota-fortuner-2015/

เชิญแสดงความคิดเห็นตามอัธยาศัยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2015, 20:49:09 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ สนุกเช่นเคยเลย
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ tozmania

• Full Member
ขอบคุณมากครับ เทปนี้ฮามาก
ผมว่าคู่นี้ลงตัวสุดแล้ว ทันมุกกันดี (คุณเต้อย่าน้อยใจนะ)

ส่วนรถวันก่อนเห็นสีขาวตอนรถติด ผมว่าไม่สวยเลย
สีน้ำตาลในคลิปเหมือนจะดูดีกว่า แต่ก็ไม่ชอบอยู่ดี

ออฟไลน์ yourturle

เรื่องเบาะตอนสาม วันนี้เซล ตอบได้ดี ว่ามันเป็นเอกลักษณ ของ Fortunerๆๆ

เหนือนิยามแห่งศักดิ์ศรี คือ เบาะแบบแขวน

;D ;D ;D
One Day.

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
Link ผิดหรือเปล่าครับ ผมเข้าไปดูแล้วเป็น ตอน ปรับพวงมาลัย+กระจกมองหลัง (ตำแหน่งการขับขี่ที่ถูกต้อง ตอน 2)
@ngel gunman

ออฟไลน์ ichok

link.....เหมือนจะผิดรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ J@K

• ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
@ngel gunman

ออฟไลน์ Chris Evn

รอคลิป Ford Everest   ::)

promt

• บุคคลทั่วไป
ไปดูเมื่อวาน

เซลล์ยังเอ๋อๆ

spec ยังจำไม่ได้

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ไปดูเมื่อวาน

เซลล์ยังเอ๋อๆ

spec ยังจำไม่ได้

เหมือนกันเลยครับ 555

ออฟไลน์ Nikle_pk

เจอเซลที่ผมไปดูรถแล้วจะหนาว
ยืนยันว่า ดิกส์เบรค 4 ล้อ ซะงั้น
ผมบอกว่าไม่มีครับ มันเป็นดรัมเบรค
แล้วก็ไปชี้ให้ดู ในตัว Top เซลทำหน้าเอ๋อๆ
แล้วก็บอกว่า ดิกส์เบรค 4 ล้อมีในตัว TOP
ที่จะออกมาหลังจากนี้อีกหน่อย เพราะผลิตไม่ทันขาย
เลยใส่ดิกส์มาให้แค่ 2 ล้อหน้าก่อน ถ้าลูกค้ารับรถ
จะได้ดิกส์ 4 ล้อ (ตอบแบบมั่นใจ....ซะอย่างนั้น)

55555555555555555555555

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ TRcdi

ขอบคุณครับ สนุกสนาน 55

ออฟไลน์ dht_tubes

เจอเซลที่ผมไปดูรถแล้วจะหนาว
ยืนยันว่า ดิกส์เบรค 4 ล้อ ซะงั้น
ผมบอกว่าไม่มีครับ มันเป็นดรัมเบรค
แล้วก็ไปชี้ให้ดู ในตัว Top เซลทำหน้าเอ๋อๆ
แล้วก็บอกว่า ดิกส์เบรค 4 ล้อมีในตัว TOP
ที่จะออกมาหลังจากนี้อีกหน่อย เพราะผลิตไม่ทันขาย
เลยใส่ดิกส์มาให้แค่ 2 ล้อหน้าก่อน ถ้าลูกค้ารับรถ
จะได้ดิกส์ 4 ล้อ (ตอบแบบมั่นใจ....ซะอย่างนั้น)

55555555555555555555555

ผมว่าเซลส์คนนี้หางานให้ดีลเลอร์ตัวเองเข้าแล้วมั้ง

เข้าใจว่าเซลส์เดี๋ยวนี้ เก่งๆ ดีๆ หายาก รถเจ้าตลาดต้องการคนเพิ่ม เข้าใจได้ แต่ซี้ซั้วพูดแบบนี้ผมว่าก็ไม่ไหว คิดให้ขำแบบที่ว่านี่ก็สบายใจดีครับ

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
ขอบคุณครับ ::)

"เรามาถึงจุดนี้ได้ยังไง" 555+
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ tomatoboy

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Bi ครับ ไม่ใช่ Bright 555+
วันนี้เจอตัวจริงที่พาราไดร์สีขาว ผมเฉยๆมากเบย

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับ บางอย่างไปดูเองยังไม่รู้เลยครับผม

รถถึงไม่ลงตัว หัวยาวๆ ยังไง ก็ไม่รู้  ดูด้านหน้า สวยดี แต่ดูด้านข้าง ห้วยาวๆ  แต่หัวยาวนะดีนะครับไม่ใช่ไม่ดี ถ้าเกิดอุบัติเหตุ อย่างน้อยระยะก่อนถึงคนนั่ง ก็ห่างได้อีกนิดน่า
สำหรับผมอาจจะรอไปถึงมีการเปลี่ยนแปลงก่อน ค่อยว่าเรื่องซื้อ 555

แต่ผมเรียนถามนิดครับผม เครื่องยนต์ ตัวใหม่ ใช้สานพานไทม์มิ่ง หรือว่า แบบโซ่(ที่ไม่ต้องเปลี่ยนเหมือนค่ายอีซูซุครับ) เพราะเห็นข้อมูลออกมาช่วงแรกๆ เห็นว่าเป็น มีคำว่า chain เลยไม่แน่ใจ
เพราะมันเป็นเหตุผลที่ทำให้ผมเลือกซื้อรถได้เลยนะครับ เพราะว่า ไม่อยากให้ช่าง รู้รถบ่อยๆ และไม่ต้องระวังหรือต้องนับอายุเวลาบางที เห็นหลายคัน เครื่องเละ เพราะเจ้าตัวนี้แล้ว เหนื่อยเลยครับ
 :)