ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ Eco Car มียี่ห้อไหน มีโปรฯ ส่วนลดเยอะๆบ้างครับ  (อ่าน 4721 ครั้ง)

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
พอดีที่บ้านจะออก ราคาไม่เกิน 5 แสน
ใช้แค่วิ่งกลางเมืองไปห้างจ่ายตลาดเท่านั้น วิ่งช้าไม่ได้วิ่งเร็ว
พอมีเบาะแสบ้างไหมครับ พอดีไปดู Yaris ตัวกลางๆมา
คำนวณดอกตอนจบแล้วห่างกับ City นิดเดียว

ขอบคุณครับ
: )

ออฟไลน์ korakodlove

• Jr. Member
  • **
น่าจะมิสซู แอททาส นะครับ ที่ลดเยอะ
ยาริสก็มีลด 4-5 หมื่นครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

ได้ดอกมาเท่าไหร่ครับ เพราะล่าสุดถาม มาสด้า2 เบนซิน ได้ดอก 1.45 ลด 10000 ฟรีประกันจดทะเบียน

ออฟไลน์ reyeshenry

แอททาส  เคยเห็นลด 8 หมื่นแถมประกันชั้น 1 ของแถมมาตรฐาน ฟิลม์ กรอบป้าย 
แต่ดอกเบี้ยไม่ทราบ จะบวกเข้าไปกับส่วนลดป่าว

ออฟไลน์ rtong

โชว์รูมแถวบ้าน(ตจว.)march เฉพาะสีเขียวลด 1 แสน

Yaris ผมเจอ มีแค่แถมประกัน
และ ดาวน์ 25% ผ่อน 48 ดอก 2.75
ผ่อน 60 ดอก 2.95
ลด 10,000 แค่นั้นครับ ตามมา 3-4 ที่แล้ว ได้แค่นี้ครับ
ส่วน Honda Brio Amaze ก็ไม่มีอะไรลดราคาตื่นเต้น

ส่วนทาง Suzuki กับ Nissan และ Mitsu ยังไม่ได้เข้าไปสอบถามเลยครับ

คนรู้จักผมเพิ่งซื้อยาริสเงินสดมา ได้ลด5หมื่นแบบไม่เอาของแถม

ผมว่าลองไปถามเซลล์ในคลับหน้าซื้อขายดูครับน่าจะได้มากกว่าที่พี่ได้มา

ongchaifilm

• บุคคลทั่วไป
ผมพึ่งออก แอททราจมาพึ่งผ่อนได้งวดเดียว ตัว My 14 รองท็อป ส่วนลด7หมื่น เอาไปลดราคารถหรือลดดาวน์ไม่เสียVat แถมฟิล์ม3mหรือLaminaเลือกได้ ฟรีค่าจดทะเบียน ป.1 พรม ผ้ายาง กรอบป้าย ถาดท้าย  ครอบมือเปิด คิ้วกันสาด สครับเพจ เซ็นเซ่อร์ถอย2จุด เคลือบสีพรีเมียม 20ครั้ง กันสนิมวันออกรถ
ฟรีค่าแรง8หมื่นโล คิดว่าโปรแรงสุดๆแล้ว และคาดว่าตอนนี่My14 รถหายากแล้ว

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
Yaris ผมเจอ มีแค่แถมประกัน
และ ดาวน์ 25% ผ่อน 48 ดอก 2.75
ผ่อน 60 ดอก 2.95
ลด 10,000 แค่นั้นครับ ตามมา 3-4 ที่แล้ว ได้แค่นี้ครับ
ส่วน Honda Brio Amaze ก็ไม่มีอะไรลดราคาตื่นเต้น

ส่วนทาง Suzuki กับ Nissan และ Mitsu ยังไม่ได้เข้าไปสอบถามเลยครับ
โปรยาริสแบบนี้ยังขายได้อยู่เหรอครับ ยังมีคนซื้ออยู่เหรอ ไม่ได้ประชดนะ แต่มันมั่นมากที่ให้แค่นี้
ลองไปดูในคลับครับ ลดห้าหมื่นมีอยู่จริง http://www.yarisclubthailand.com/index.php/topic,11803.0.html
http://www.yarisclubthailand.com/index.php/topic,11803.0.html
ผมไม่ได้รับผลประโยชน์ใดนะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่ามิราจกับมาร์ช น่าจะลดเยอะนะครับ
ตอนนี้คนออกแทบไม่มี โมเดลก็นานแล้ว

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ผมเพิ่งออกมาสดๆร้อนเพิ่งได้รถเลย.
 ส่วนลดเงินดาว 40000 บาท ของแถมทั่วไปครับ ฟิล์ม ป.ชั้น1 กรอบป้าย ตัดหมอก กันสาด.  กระเป๋าเดินทาง ฟรีค่าแรง 5 ปี ปลายท่อ

ขอบคุณครับ งั้นเดี๋ยวผมดูโปรฯในงานละกันครับ