ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามนิดนึงเรื่องรีวิวนะครับ  (อ่าน 2817 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ma_Mhee

• Newbie
  • *
สอบถามนิดนึงเรื่องรีวิวนะครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 19:02:20 »
จากกระทู้ // ความคืบหน้า รีวิว สำหรับเดือนมีนาคม // ที่พี่จิมมี่โพสไว้

ที่บอกว่าจะมี MINI Remake นี่รวมตัว Convertible ด้วยรึเปล่าครับ

เพราะเคยเห็นพี่จิมมี่โพสไว้ว่าจะมีทำรีวิว MINI Cooper S Convertible

อยากทราบเฉยๆนะครับ

ใจจดใจจ่ออยากอ่านมากๆเลย

ไปอ่านรีวิวเวปภาษาอังกฤษก็อ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง

เพราะภาษาอังกฤษเราก็งูๆปลาๆหมาๆแมวๆ

ขอบคุณนะครับ : )

รูปจากเวป mini.co.th ครับ

หล่อเหลือเกิน >_<
. . . ??????  ?????????? . . .

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
Re: สอบถามนิดนึงเรื่องรีวิวนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 19:49:53 »
รวมหมดทุกรุ่นครับ
Mini Cooper
Mini Cooper S
Mini Clubman Cooper S
Mini Cooper S Convertible

ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: สอบถามนิดนึงเรื่องรีวิวนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 23:10:19 »
ตามที่กล้วยบอกไว้นั่นละครับ ตามนั้นเลย

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 12:12:18 »
ติดตามคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ