ผู้เขียน หัวข้อ: เดือน July 2015 โตโยต้าขายรถกระบะในประเทศไทยได้มากกว่าคู่ปรับเป็นหลักพันคัน  (อ่าน 4715 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไทบ้าน

• Hero Member
หลายๆ ท่านอาจยังไม่หายงง  (บางท่านอาจหายงงแล้วแต่บางท่านอาจงงมากขึ้น)  อิอิ
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ MoO Cnoe

แต่ตอนนี้ผมงงมากกว่า ว่าคุณไทบ้านจะพูดถึงอะไร ?
ผมยังจับใจความไม่ได้เลย

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
ไม่งงเลย งง จขกท. มากกว่าครับ สื่ออะไร

ออฟไลน์ baeyongcai

• Sr. Member
ก็เป็นไปได้ เพราะ ขายรถฟลีท ได้เยอะหรือป่าว

ออฟไลน์ O_o"

อ่านในกระทู้ก็ งง ว่าจะถามหรือบอกเล่าเรื่องราว

แต่พอจะเข้าใจว่า คงหมายถึงยอดขายกระบะ ไม่ได้เป็นตามเป้าที่คาดการณ์ไว้

หรือยอดขายไม่ได้ทิ้งคู่แข่งที่ตามมาแบบขาดลอย

ออฟไลน์ pee1818

คุณไทบ้านคงเป็นแฟนพันธ์แท้โตตา

ออฟไลน์ carenaruk

เข้ามางงตามคุณหมูครับ 555+

ออฟไลน์ Nikle_pk

เดาว่า (น่าจะถูกบ้างนะ  ::) )

1.ติ่ง Toyota มาอวย ก่อนที่ยอดขายจริงจะออก
2.ได้รับข้อมูลมาจากเซล หรือ จากที่ไหนสักที่เลยอยากมาบอกเฉยๆ
3.ประชด Toyota ที่ให้ข้อมูลว่าขายรถมากกว่าคู่แข่งมาตลอดทั้งๆที่ไปกองตามโชว์รูม
4.เซลเองนี่แหละ มากระตุ้นยอดขาย
5.เห็น REVO เยอะขึ้น เลยมโนต่อเอาเอง

เดาล้วนๆ สรุป งง เหมือนคุณหมูครับ 555++
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ carenaruk

1.ติ่ง Toyota มาอวย ก่อนที่ยอดขายจริงจะออก
2.ได้รับข้อมูลมาจากเซล หรือ จากที่ไหนสักที่เลยอยากมาบอกเฉยๆ
3.ประชด Toyota ที่ให้ข้อมูลว่าขายรถมากกว่าคู่แข่งมาตลอดทั้งๆที่ไปกองตามโชว์รูม
4.เซลเองนี่แหละ มากระตุ้นยอดขาย
5.เห็น REVO เยอะขึ้น เลยมโนต่อเอาเอง

เดาล้วนๆ สรุป งง เหมือนคุณหมูครับ 555++
มีข้อมูลเพียงน้อยนิด แต่วิเคราะห์ได้ขนาดนี้ กดไลค์ครับ อิอิ

ออฟไลน์ AkE

อ่าวไม่ได้เป็นแสนรึ 5555555

ออฟไลน์ jajaboss

5555555555555 อย่าไปแทงในดำเค้าครับ

ออฟไลน์ pjs6306

อยากอ่าน sale report เดือนกค ใจขาดแล้ววว

ออฟไลน์ SM.

รออ่าน sale report ครับ น่าจะออกเร็วๆนี้แหละ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

รออ่าน sale report ครับ น่าจะออกเร็วๆนี้แหละ

ตัวเลขแยกรุ่นตอนนี้ผมยังไม่ได้มาเลยครับ กำลังรออยู่เหมือนกัน T_T

ออฟไลน์ citrinecw

• Full Member

ตัวเลขแยกรุ่นตอนนี้ผมยังไม่ได้มาเลยครับ กำลังรออยู่เหมือนกัน T_T

รออ่านตัวเลขคุณหมูเหมือนกันครับ =)

ออฟไลน์ ps000000

ผมตามดูยอดขายทุกเดือน และ รอดูยอดรวม ตลอดปี 2558 ด้วยครับ  :P :P :P

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ tierak

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
เห็นจากหัวหน้าเก่าผมนะ ย้ายไปขายโตโยต้า ไม่ค่อยจะได้ปล่อยนะ Revo ปล่อย อัลติส ฟอร์จูนเนอร์ซะมาก
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(

ออฟไลน์ chinjung

แต่ตอนนี้ผมงงมากกว่า ว่าคุณไทบ้านจะพูดถึงอะไร ?
ผมยังจับใจความไม่ได้เลย

+1 อย่างฮา