ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามlexusnx300h  (อ่าน 3048 ครั้ง)

ออฟไลน์ oak.js

• Newbie
  • *
อยากสอบถามlexusnx300h
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 12:26:04 »
ตอนนี้คุณแม่ท่านอยากจะออกรถsuv ไว้ใช้ แล้วท่านก็ถูกใจเจ้าnx 300h นี่แหละ  อยากสอบถามผู้ซื้อมาขับขี่ว่าดีไหมมีปัญหาอะไรบ้างครับที่ต้องตวรจดู แล้วถามเรื่องศูนย์ที่ออกแนะนำของที่ไหนครับ แล้วของแถมที่แต่หละท่านได้รับมีอะไรบ้างตอนนี้เท่าที่ทราบมีส่วนลด1แสน ของรามอินทรา สุขุมวิท

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
Re: อยากสอบถามlexusnx300h
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 13:07:55 »
ตอนนี้เท่าที่รู้ไม่มีครับ เชียร์เต็มที่ครับเวิคมาก ส่วนลดที่ได้โอเคนะครับ ผมว่าเป็น SUV ที่น่าใช้ที่สุดเลยครับตอนนี้ เสียดายเลยหมดโควต้าครับ

55555

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 14:47:16 »
ส่วนลด ของแถม ไม่มากครับ เนื่องจากคิดรอรับรถยาวมาก

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 14:54:48 »
ขอบคุณมากครับ แล้วศูนย์ที่ออกมีแนะนำยังไงบ้างครับ แล้วถามต่อควรรองานมอเตอร์โชวว์ปลายปีไหมครับ

ออฟไลน์ tadto

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 20:17:07 »
พี่ชายผมได้ตามนี้ + ฟิลม์ มั้งครับเพราะเป็นลูกค้าเก่า

::)

ออฟไลน์ Woodpecker

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 21:02:47 »
นุ่ม เงียบ ดีครับ เบาะคู่หน้านั่งสบายมาก ทุกคนที่บ้านชอบ ส่วนตัวไม่ชอบนิดหน่อยที่วงเลี้ยวกว้างไปนิด อ้อพื้นที่ใส่ของข้างหลังไม่ได้เยอะมากนะครับ ว่าแต่ NX200t ก็กำลังจะมาแล้ว ไม่ลองถาม sale ดูหรือครับว่าต้องรออีกนานไหม น่าจะไม่เกินปีนี้เหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2015, 08:14:44 »
ลองขับรุ่น F-Sport มาครับ
รีวิว ยังไม่ออก กะไว้ว่าจะรอ NX200t Turbo มาแล้วออกรวดเดียวไปเลย มีเรื่องให้เขียนเล่าเยอะมากๆ

บอกก่อนว่า รุ่น F Sport จะมาในแนว พร้อมมุด พร้อมทะยานไปข้างหน้า เอาใจคนขับเต็มที่
เป็นรถที่ทำให้เรา ลืม Range Rover Evoque ไปได้ชั่วขณะเลยทีเดียว
เบาะหลัง มีปัญหา ระยะห่างจากผู้โดยสาร ถึงมือจับและแผงประตูคู่หลัง มากเกินไป วางแขนไกลไปหน่อย
รถค่อนข้างแน่นๆ ครับ และแข็งนิดๆ ถ้าต้องการความนุ่มสบาย ซื้อรุ่น Premium พอครับ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2015, 09:26:10 »
รีวิว ยังไม่ออก กะไว้ว่าจะรอ NX200t Turbo มาแล้วออกรวดเดียวไปเลย มีเรื่องให้เขียนเล่าเยอะมากๆ

บอกก่อนว่า รุ่น F Sport จะมาในแนว พร้อมมุด พร้อมทะยานไปข้างหน้า เอาใจคนขับเต็มที่
เป็นรถที่ทำให้เรา ลืม Range Rover Evoque ไปได้ชั่วขณะเลยทีเดียว
เบาะหลัง มีปัญหา ระยะห่างจากผู้โดยสาร ถึงมือจับและแผงประตูคู่หลัง มากเกินไป วางแขนไกลไปหน่อย
รถค่อนข้างแน่นๆ ครับ และแข็งนิดๆ ถ้าต้องการความนุ่มสบาย ซื้อรุ่น Premium พอครับ

เห็นภาพเลยครับ ขอบคุณครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2015, 12:09:05 »

ขอบคุณมากครับพี่จิมมี่เห็นรูปลักษณ์โดนใจแล้วยิ่งดูรีวีวของพี่ยิ่งชอบใหญ่  ว่าคงเอาธรรมดาแหละครับเพราะไม่ได้ขับสไตล์มุดอยู่แล้วครับ 

ปล อาจจบแค่แกรนพอครับ5555