ผู้เขียน หัวข้อ: // ความคืบหน้า Headlightmag Trip 01 : วันเดย์ วันดี กับ Lancer EX ศุกร์นี้แล้ว /  (อ่าน 4845 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ตอนนี้ มีความคืบหน้าเพิ่มเติมดังนี้ครับ

1. ประสานงานกับทางมิตซูบิชิ จนน่าจะเรียบร้อยทุกอย่างแล้ว
2. Season five ก็มาแน่ๆ
3. มีสมาชิก 3 ท่าน ขอถอนตัวกระทันหัน ซึ่งไม่เป็นไรครับ ไว้โอกาสหน้ามาร่วมสนุกกันใหม่
4. มีสมาชิก 1 ท่าน เราจะพบกันที่โรงงานเลย เนื่องจาก บ้านของสมาชิก อยู่ที่ขลบุรี อยู่แล้ว
จะได้ไม่ต้องเดินทางเข้า กรุงเทพ ไปกลับ ให้เหนื่อย หนะครับ
5. รถในขบวนคราวนี้ คอนเฟิร์มว่ามี Lancer EX จำนวน 8 คัน เป็นรุ่น 2.0 และ 1.8 อย่างละ 4 คัน
กับ Pajero Sport อันเป็นรถของทางเ้าหน้าที่มิตซูบิชิ อีก 1 คัน
6. รถ 1 คัน สมาชิก 3 คน โดยคร่าวๆ และมี The Coup Team อยู่ในรถ อีก 1 คน
หรือไม่ก็เป็นเจ้าหน้าที่จากทาง มิตซูบิชิ อีก 1 คน แทน

7 ในกรณีที่ เกิดเหตุการณ์บ้านเมืองไม่สงบ ในวันที่ 25
ถ้าตอนเช้า ตี 5 หรือ 6 โมงเช้า สมาชิก ไม่มีใครได้รับโทรศัพท์ยกเลิก ก็ถือว่า ทุกอย่าง ยังคงดำเนินไปตามกำหนดเดิมนะครับ

8. นัดพบ 8 โมงตรง และ ล้อหมุน 9 โมงตรงนะครับ ตรงเวลา ใครมาสาย ไม่รอนะจ้ะ

เจอกันวันศุกร์ ครับผม

ออฟไลน์ Meen N.

• Newbie
  • *
  • Be the change you wanna see on the "ROAD".
พี่จิมมี่ ถ้ามีสมาชิกคนอื่นยกเลิกย่างงี้ ผมขอเอาเพื่อน(สนิท)ไปด้วยอีกคนได้มั๊ยอะ ??
นะๆๆๆๆ  55555   ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 11:23:11 โดย N3mo »
Follow MEENnarin on Twitter

ออฟไลน์ kritphakhin

ขอให้สนุกนะครับ

เสียดายจังที่ไม่ได้ไปเพราะอยู่ไกลเกิ๊น

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เขาไ่ม่ได้มาก่อความไม่สงบหรอกครับคุณจิม วันที่ 25 กุมภาน่ะ....

เขามาร่วมอวยพร วันครบรอบวันแต่งของผมตะหาก คริคริคริ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ begita72

• Newbie
  • *
เสียดายผมเพิ่งมารู้ข่าวครับ
ใช้แลนเซอร์อยู่ด้วยครับ
 ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

เสียดายสอบบบบบบ
ก็หวังว่าอย่าให้เหตุการณ์ไม่สงบมากระทบนะครับ
และขอให้สนุกปลอดภัยกันทุกคนครับ โชคดีครับ

ออฟไลน์ totu

• Jr. Member
  • **
ขออย่าให้เกิดเหตุการณ์วุ่นวายอะไรทั้งสิ้นเลย.... ;)

ออฟไลน์ Chris Evn

ขอให้เที่ยวกันสนุกๆนะครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
อย่าให้เกิดเหตุอะไรวุ่นวายเลยเถอะ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ใครพลาดทริปนี้ อย่าเพิ่งเสียใจ

ยังมีอีกทริปรออยู่ครับ

ศุกร์ 12 มีนาคมนี้ ครับ

Headlightmag Trip 02

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

เอากล้องไปถ่ายรูปบรรยากาศงานได้ใช่มะ

แต่ในโรงงานคงไม่ได้อยู่แล้ว  ;D

ออฟไลน์ akkavit

• Full Member
อยากไปมากครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

แล้วเจอกันนะครับทุกๆท่าน

ออฟไลน์ Ruksadindan

ใครพลาดทริปนี้ อย่าเพิ่งเสียใจ

ยังมีอีกทริปรออยู่ครับ

ศุกร์ 12 มีนาคมนี้ ครับ

Headlightmag Trip 02

ไม่ไกลกันเท่าไหร่เลยครับ
อันนี้ขอไปด้วยแน่นอน

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

ขอบอกนิดนึงละกันเรื่องการแต่งกาย

รบกวนแต่งกายสุภาพกางเกงขายาว รองเท้าหุ้มส้นนะครับ ผู้หญิงอย่าใส่กระโปรงสั้นนะ

คิดว่าการเข้าโรงงานน่าจะมีระเบียบที่คล้ายๆกัน
กันเหนียวไว้ก่อนดีกว่า