ผู้เขียน หัวข้อ: WRX ตัว HyperBlue จะมาไทยไหม แล้วหลัง ปี 59 WRX จะถูกลงมากไหมครับ  (อ่าน 2610 ครั้ง)

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
ขอถามดังนี้ครับ

1. WRX ตัว HyperBlue จะมาไทยไหม
2. แล้วหลังปรับภาษีใหม่ปี 59 WRX จะถูกลงมากไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
สีพิเศษใช่ไหมครับ รู้สึกว่าทำมาไม่กี่คัน ผมว่าไม่เหลือถึงไทยครับหมายถึงรถศูนย์นะครับ แถมปรกติทางศูนย์ก็ไม่เคยนำตัวพิเศษๆเข้ามาเลยด้วย เกรย์ อยากนำเข้ามาครับแต่น่าจะแพงเพราะ limited

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
คหสต
ผมว่าถ้าถูกลง คงไม่หวือหวาเท่ากับตอน BRZ ลดลงเกือบห้าแสนครับ
แต่ถ้าลดได้ก็ดีครับ เอาให้เฉี่ยวๆ พรีเมียมคอมแพกต์ตัวเริ่มต้น  จะน่าเล่นขึ้นเยอะ
: )

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
คหสต
ผมว่าถ้าถูกลง คงไม่หวือหวาเท่ากับตอน BRZ ลดลงเกือบห้าแสนครับ
แต่ถ้าลดได้ก็ดีครับ เอาให้เฉี่ยวๆ พรีเมียมคอมแพกต์ตัวเริ่มต้น  จะน่าเล่นขึ้นเยอะ

ขอสอบถามครับ ไม่รู้เรื่องภาษีใหม่ปี 59 เลยครับ และBRZ ยังลดอยู่มั้ยครับ

ออฟไลน์ Tomz

• Sr. Member
BRZ ตอนนี้ ราคาอยู่ที่ 2.1 ล้าน หน่อยๆนะครับ น่าจะมีโปรอีกนิดหน่อย ต้องลองคุยกับทาง ศูนย์ดูครับ
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3

ออฟไลน์ Harem

หล่อม๊วกๆ