ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังชั่นโทรศัพท์ในรถใช้บ่อยกันขนาดไหนครับ  (อ่าน 6441 ครั้ง)

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• Hero Member
  • My Beloved Pal !
Re: ฟังชั่นโทรศัพท์ในรถใช้บ่อยกันขนาดไหนครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 20:34:13 »
ใช้ทุกวันเลยคับ ของผมเป็น pioneer  ตระกูล BT คือที่มันมีบลูทูธมาด้วย จะมีไมค์โครโฟนติดตรงเสาเอ แต่ผมต้องไม่ลืมที่จะเปิดบลูทูธในโทรศัพท์ก่อนทุกครั้งนะคับ จากนั้นมันก็จะ connect กันเองคับ แต่ใครโทรมานี่เสียงออกลำโพงหมดเลยนะคับ ปิดบังความลับไม่ได้เลยทีเดียว 5555

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
Re: ฟังชั่นโทรศัพท์ในรถใช้บ่อยกันขนาดไหนครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 23:02:13 »
ใช้ทุกวันเลยคับ ของผมเป็น pioneer  ตระกูล BT คือที่มันมีบลูทูธมาด้วย จะมีไมค์โครโฟนติดตรงเสาเอ แต่ผมต้องไม่ลืมที่จะเปิดบลูทูธในโทรศัพท์ก่อนทุกครั้งนะคับ จากนั้นมันก็จะ connect กันเองคับ แต่ใครโทรมานี่เสียงออกลำโพงหมดเลยนะคับ ปิดบังความลับไม่ได้เลยทีเดียว 5555

ผมก็ใช้เหมือนกันเลยครับ Pioneer BT สะดวกดี กดรับที่จอเอา แต่ถ้ามีคนนั่งมาด้วยแล้วไม่อยากให้ออกลลำโพง มันมีปุ่ม Private on อยู่ครับ มันจะออกที่โทรศัพท์ ไม่ออกที่ลำโพงครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ Harem

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 16:19:53 »
ของผมมันรับสายให้เองด้วย  :-\

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 21:45:08 »
เมื่อก่อนรถผมไม่มีเลยเฉยๆ พอเปลี่ยนคันแล้วมี
บอกเลยว่าชอบจริงๆ แต่ตอนนี้เปลี่ยนโทรศัพท์ พอกดรับที่โทรศัพทย์ก็ยังติดบลูธูตอยู่ เซ็งเลยแก้ไม่หาย

ออฟไลน์ SZG

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 16:45:42 »
เพื่อนที่ทำงานขับมาจอดแต่ยังไม่ลง คุยกับกิ๊กต่อ
เสียงลำโพงมันดังออกมานอกรถเลยครับ คนนั่งดูดบุหรี่อยู่ม้าหินใกล้ๆได้ยินกันหมดเลย ^__^

np72

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 18:55:45 »
ใช้เท่าที่ต้องใช้โทรศัพท์ในรถ

ออฟไลน์ neutrino

• Sr. Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2015, 20:24:08 »
ใช้ทุกครั้งที่ เมีย ไม่ได้ไปด้วยครับ  ::)

เสียก็ชัดเจนดีครับ สะดวกดีครับ

แบบนี้ระวังนะครับ มันต้องมีเผลอพลาดสักวัน อันตรายจะถามหา อิอิ