ผู้เขียน หัวข้อ: // Isuzu D-max Minorchange เครื่องยนต์ใหม่ เตรียมเปิดตัว 2 พฤศจิกายนนี้ !!! //  (อ่าน 60269 ครั้ง)

ออฟไลน์ recycleman

• Hero Member
ทำไมผมรู้สึกว่ามันน่าจะโค่นยอดขายรีโว่มาเป็นที่1แทนได้แบบชิลๆแน่งานนี้

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
D-Max ก็ถือเป็นรถกระบะใช้งานที่ผมจะมองเป็นยี่ห้อแรกครับ

แต่ Mu-X เป็น PPV/SUV ที่ผมจะมองเป็นอันดับท้ายๆเลยครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
D-Max ก็ถือเป็นรถกระบะใช้งานที่ผมจะมองเป็นยี่ห้อแรกครับ
แต่ Mu-X เป็น PPV/SUV ที่ผมจะมองเป็นอันดับท้ายๆเลยครับ

ออฟไลน์ somsak

• Newbie
  • *
ผมอยากรู้ชื่อรุ่นย่อยมากกว่า ว่าจะชื่ออะไร ค่ายนี้ชอบตั้งชื่อเว่อร์ๆ ซูเปอร์พลูโตเนี่ยมดีไหม ซูเปอร์แมกนีเซี่ยมก็ดี ???

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ผมอยากรู้ชื่อรุ่นย่อยมากกว่า ว่าจะชื่ออะไร ค่ายนี้ชอบตั้งชื่อเว่อร์ๆ ซูเปอร์พลูโตเนี่ยมดีไหม ซูเปอร์แมกนีเซี่ยมก็ดี ???

เค้าพัฒนาแล้วครับเป็นชื่ออุปกรณ์เสริมแทนพวก ซุปเปอร์เดย์ไลท์ ซุปเปอร์พุชสตาร์ท ต่อไปก็ซุปเปอร์ครุยส์คอนโทรล ซุปเปอร์แอร์ดิจิตอล ซุปเปอร์เฟืองท้าย อะไรประมาณนี้
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ sk-non

พวกนิติบุคคลน่าจะชอบ
ภาษีรายปีถูกลง

ออฟไลน์ tnp_super

ขอ option ความปลอดภัยแบบรีโว ครุยส์มาตั้งแต่รุ่นรองเหมือนเรนเจอร์ ช่วงล่างแบบมาสด้าแค่นี้ก็พอ

ออฟไลน์ ball.design

• Full Member
ถึงจะออกมายังงัยก็ไม่เคยอยากได้ครับยี่ห้อนี้
dbx

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอชมเบย
 :-* :-* :-*

ออฟไลน์ chanphoto

รอดูว่า อะไรที่จะเอามาเปลี่ยนกับตัวเก่าได้บ้าง 55++

ออฟไลน์ J@K

• ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
เปิดตัวเครื่องใหม่ แต่ลูกค้าจะรู้ประสิทธิภาพได้ไง ถ้าไม่ให้สื่อได้ทดสอบ :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
@ngel gunman

ออฟไลน์ ps000000

รอ ดู วัดกับ รีโว่า ว่าจะจองตัวไหน

ออฟไลน์ MUK

รอชมครับ

ออฟไลน์ Tapanan

ถึงจะออกมายังงัยก็ไม่เคยอยากได้ครับยี่ห้อนี้

ผมอยู่บ้านนอกครับ ใช้เข้าไร่เข้าสวน อยากลองใช้ Toyota ดูบ้างเช่นกัน แต่ก็ยังไม่เคยซื้อเลยซักคันครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2015, 05:04:59 โดย Tapanan »

ออฟไลน์ ball.design

• Full Member

ผมอยู่บ้านนอกครับ ใช้เข้าไร่เข้าสวน อยากลองใช้ Toyota ดูบ้างเช่นกัน แต่ก็ยังไม่เคยซื้อเลยซักคันครับ....
แล้วแต่เลยครับ เพราะผมไม่ใช่สาวกกะบะครับและโตต้าด้วยครับ
dbx