ผู้เขียน หัวข้อ: Harrier โฉมนี้เป็นยังไงบ้างครับ พอดีมีญาติจะปล่อยให้ครับ  (อ่าน 5426 ครั้ง)

PKS8

• บุคคลทั่วไป

พอดีมีญาติจะปล่อยครับ ปี 2000 หรือ 2001 ไม่แน่ใจครับ ขอคำแนะนำครับ

1. การขับขี่เป็นยังไงบ้างครับ ขับต่างจังหวัดยาว 140-160 พอไหวมั้ยครับ แล้วขึ้นเขา ขึ้นดอยอย่างอ่างขางไหวมั้ยครับ

2. จุกจิกมั้ยครับ มีระบบไฟเยอะหรือเปล่าครับ

3. อะไหล่ยังหาได้อีกมั้ยครับ ราคาอะไหล่ค่าซ่อมแพงมั้ยครับ

4. อู่ นี่เข้าอู่ Toyota ได้เลยหรือเปล่าครับ

รบกวนด้วยครับ พอดีรถอยู่ต่างจัวหวัด เลยยังไม่มีโอกาสได้ลองครับ

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
เขาจะขายกี่บาทครับ

PKS8

ถ้าผมเอาแกคงให้เลยล่ะครับ แต่ถ้าแกเอาไปขายผมไม่แน่ใจครับ

ตอนนี้ที่ผมกังวล คือเอามาเป็นภาระหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

ถ้าผมเอาแกคงให้เลยล่ะครับ แต่ถ้าแกเอาไปขายผมไม่แน่ใจครับ

ตอนนี้ที่ผมกังวล คือเอามาเป็นภาระหรือเปล่าครับ

เอาตรงๆนะครับ ถ้าได้ฟรีคุ้มแน่นอน อะไหล่เซียงกงรุ่นนี้มีเยอะครับ เครื่องยนต์ก็ตัวเดียวกับแคมรี่ไฟท้ายไม้บรรทัดที่เป็นรุ่น V6 ซึ่งคือเครื่องตัวเดียวกับ Lexus ES300 โฉมที่2 

ออฟไลน์ yourturle

เคยนั่งเมื่อ 16ปีที่แล้ว

1. ชอบรถมีอายุรึเปล่า ถ้าไม่ชอบแปลบเดียวเบื่อ
2. ว่างที่จะดูแลมัน
3. รายได้-รายจ่าย ยังมีส่วนที่จะใช้ แต่ง ซ่อม อย่างสบาย ไม่ต้องพึ่งเงินใคร

ถ้าผ่าน 3ข้อบนได้ รับมาเลย ยังงัยก็คือ โตต้า-harrier
One Day.

PKS8

ขอบคุณครับ ปกติผมเล่นรถเก่าอยู่แล้วครับ แต่ใช้แต่ยุโรป เลยไม่แน่ใจว่าโตโยต้าเก่า อะไหล่จะเป็นยังไงบ้าง

กลัวจะหาอะไหล่ไม่ครับ

ออฟไลน์ comcoth

• Jr. Member
  • **
ถ้าได้ฟรีก็น่าสนนะครับ
แต่อาจมีเงินสักแสนไว้ โอเวอร์ฮอลมันใหม่นะคับ
ว่าแต่เป็นHarrierใช่ไหมคับ ไม่ใช่Lexus ถ้าเป็นเจ้าแฮรๆๆๆ น่าสนนะ อะไหล่ส่วนใหญ่ใช้ร่วมกับโตโยต้าแคมรี่ ไฟท้ายย้อย ท้ายยาว เเท้ เทียบ เชียงกงเพียบ
1.140-160สบายแต่ ขอโช๊คใหม่ บูชใหม่ ลูกหมากใหม่ ขึ้นดอยสบายคับรุ่นถึงแม้จะไม่ใช่v6เหมือนเจ้าrx แต่ก็2.4
2.ไม่จุกจิกถ้าเทียบกับยุโรป
3.อย่างที่บอกใช้อะไหล่ร่วมกับ เเคมรี่ตัวไฟท้ายย้อน ยาว ฉนั้น แท้ เทียบ เชียงกงมีหมด
4.เข้าอู่ที่ซ่อมโตโยต้าได้เลย (อู่นะไม่ใช่ศูนย์)

PKS8

ถ้าได้ฟรีก็น่าสนนะครับ
แต่อาจมีเงินสักแสนไว้ โอเวอร์ฮอลมันใหม่นะคับ
ว่าแต่เป็นHarrierใช่ไหมคับ ไม่ใช่Lexus ถ้าเป็นเจ้าแฮรๆๆๆ น่าสนนะ อะไหล่ส่วนใหญ่ใช้ร่วมกับโตโยต้าแคมรี่ ไฟท้ายย้อย ท้ายยาว เเท้ เทียบ เชียงกงเพียบ
1.140-160สบายแต่ ขอโช๊คใหม่ บูชใหม่ ลูกหมากใหม่ ขึ้นดอยสบายคับรุ่นถึงแม้จะไม่ใช่v6เหมือนเจ้าrx แต่ก็2.4
2.ไม่จุกจิกถ้าเทียบกับยุโรป
3.อย่างที่บอกใช้อะไหล่ร่วมกับ เเคมรี่ตัวไฟท้ายย้อน ยาว ฉนั้น แท้ เทียบ เชียงกงมีหมด
4.เข้าอู่ที่ซ่อมโตโยต้าได้เลย (อู่นะไม่ใช่ศูนย์)

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ Sit: )

ดูจาก list ที่เล่นรถมา
คันนี้ไม่หนีกหนาดว่าที่มีแน่
ถ้าชอบก็รับมาดูแลได้ ลองขับยังอะครับ

ถ้ารับมาจริง อนาคตอาจมีสั่งหัวตัดมาสับของเอา
เคยมีอู่แนะนำแบบนั้น

ออฟไลน์ tiger12r

• Sr. Member
สวยครับ ว่าแต่เขาปล่อยต่อให้เท่าไหร่  8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ SM.

ดีครับ นั่งสบาย แอร์เย็น แต่กินน้ำมัน

ออฟไลน์ Pasakorndvm

เคยแต่นั่ง ที่กัมพูชา ถนนไม่ดีแบบบ้านเรา ถือว่านุ่ม ทนทาน กินน้ำมันมาก
'19 Honda Civic EL

PKS8

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ รถอยู่เชียงใหม่ครับ ว่าจะนั่งเครื่องไปดูเสาร์อาทิตย์นี้ครับ