ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ Honda City ตอนนี้ ควรได้ส่วนลดของแถมเท่าไหร่บ้างครับ ถ้าซื้อปีหน้าราคาปรับ  (อ่าน 2630 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
ซื้อ Honda City ตอนนี้ ควรได้ส่วนลดของแถมเท่าไหร่บ้างครับ(รบกวนระบุจังหวัดเช่น กทม.) ถ้าซื้อปีหน้าราคาปรับขึ้นไหมครับ

ขอบคุณครับ  ::)

ออฟไลน์ deathsheep

เรื่องปรับราคาผมยังสงสัยอยู่ว่าจะปรับไหม  เพราะถ้าดูตามข้อกำหนดมันน่าจะ 25% เท่าเดิม  ไม่แน่ใจเหมือนกัน

ออฟไลน์ I-PULSE

• Sr. Member
ภาษปีหน้าเท่าเดิมที่25% ตอนนี้มีโปรช่วยผ่อนเดือนละพันบาทหนึ่งปี ผมว่าน่าซื้อนะ ปีหน้าคู่แข่งบางตัวจะปรับราคาขึ้นด้วย
โปรอาจไม่ดีเท่าตอนนี้ ซื้อปีนี้น่าจะดี

ออฟไลน์ awakening

• Newbie
  • *
ส่วนลดผมไม่แน่ใจนะครับ แต่โปรเดือนนี้ กับ ธันวาคม honda ช่วยจ่ายเดือนล่ะพัน 12 งวด กับเพิ่มประกันเป็น 5 ปี หรือ 140000 โล

ผมเองก็ไม่ได้ออก city นะ แต่ออก jazz น่าจะคล้ายๆกัน

ของแถมก็พื่นฐานๆ 
ฟิลม์
เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
คิ้วบันได
คิ้วกันสาด
ถาดท้าย
ล้างเคลือบสี 5 ปี <ไม่แนะนำให้เอา>
ผ้ายาง
กรอบป้าย

* เซล ให้เบาะหนัง กับ ชุดแต่ง รอบคัน แต่ผมไม่เอา เลยได้เป็นส่วนลด เบี้ยประกัน 11000 ครับผม

* ผมว่าดอกเบี้ยตอนนี้ถูกมากครับ ถ้าแทบกับ ค่ายอื่นๆนะ

ออฟไลน์ whoami

ที่มหาสารคาม เห็นติดไว้ลดสูงสุด 50,000 พร้อมช่วยผ่อน 1000*12 เดือน ครับ