ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องติดกล้องถอยหน่อยครับ ราคา และ คุณภาพ ใส่ รีโว่  (อ่าน 3018 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nouiii1

• Sr. Member
คืออยากได้ก้องถอยมาติดรีโว่ prerunner 2.4 AT ตัว E ครับอยากได้แบบที่จอออกกระจกมองหลังและกล้องดูแข็งแรงหน่อย ใครพอมีข้อมูลหรือประสบการณ์ การใช้งาน แนะนำหน่อยครับดูในเวป มันก็หลายราคาแต่อยากได้จากประสบการณ์ ตรงดีกว่า หรือมีที่แนะนำก็ดีครับบ จะได้ให้ศูนย์ ช่วยติดให้

ขอบคุณครับ

::) ::) ::) ::)

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
ต้องเปลี่ยน Front ด้วยหรือเปล่าสำหรับ Revo 2.4E ถ้าจำไม่ผิดว่าที่ติดรถเป็น 2 din ธรรมดา

ถ้าแนะนำก็ Pioneer มีกล้อง ND-BC6 ราคาประมาณ 6 พันบาท

ปล. เสียดายน่าซื้อ 2.4G มากกว่า บริษัทที่บ้านเผิ่งออก 2.4G Auto กล้องที่มือจับฝาท้ายติดตั้งตำแหน่งดีมากเห็นขอบกันชนเกือบทั้งอันแถมเส้นกะระยะชั้ดเจน ดีกว่ากล้องติดรถ Navara ตัวที่จอ 7 นิ้ว กับ Mitsu Triton GLS ของพนักงานที่ผมเคยลองขับมาซะอีก

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
ตัวกล้องรอดูราคาอะไหล่ศูนย์ก่อนดีกว่าครับเนียนๆเลยเดี๋ยวก็มีคนรับติดครับส่วนจอนี่แล้วแต่ชอบเลย
รอส่อยคนเปลี่ยนฟร้อนก็ได้ครับ

ออฟไลน์ YAmodels

ผมใช้ของจีนธรรมดาๆ ใช้มา25เดือนแล้วยังปกติสุขดีอยู่ครับ ราคาชุดละพันต้นๆเอง

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
มองๆอยู่เหมือนกันครับ กล้อง+ฟร้อน คิดว่าจะติดเองข้างนอก แต่ชุดมือเปิดฝาท้ายที่มีช่องไว้ ผมว่าจะเบิกศูนย์

ออฟไลน์ Nouiii1

• Sr. Member
ถ้าได้ของตัว G คงดี แต่เห็นราคา 30K ++ ถอยกรูดด เลย แต่มันติดกะมือจับฝาท้ายแล้วงตัวดีมุมมองกว้าง

:'( :'( :'( :'(