ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา HONDA FREED หรือ Stepwgn ครับศูนย์ไหนเหลือชี้เป้าทีครับ  (อ่าน 3301 ครั้ง)

ออฟไลน์ mx788

• Newbie
  • *
พอดีสนใจซื้อ Honda freed หรือ Stepwgn ครับแต่หาไม่ได้เลย
ศูนย์แถวบ้านใครยังเหลือช่วยแนะนำทีครับ ตัวโชว์ก็ได้
ขอแค่ชื่อศูนย์ก็พอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
[email protected]

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
Re: ตามหา HONDA FREED หรือ Stepwgn ครับศูนย์ไหนเหลือชี้เป้าทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 22:23:57 »
สี่เดือนก่อน ผมเคยหา StepWGN ครับ ไม่มีเลย
เลยไปตามมือ 2 รถศูนย์ฯ ไมล์น้อยจริงแต่สภสพภายในไม่โอเค เลยเลิกคิดครับ
กลับมาใช้ Freed ดังเดิม
: )

ออฟไลน์ bobsan

Re: ตามหา HONDA FREED หรือ Stepwgn ครับศูนย์ไหนเหลือชี้เป้าทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 22:36:07 »
ผมมีเพื่อนตามหา freed เมื่อช่วงต้นเดือน แต่หาไม่ได้เลยซักที่
ตอนนี้ซื้อมือสองแทนไปแล้วครับ

ให้หาตัวไมเน่อร์นะครับ ไม่รู้ว่าผมคิดไปเอาหรือเปล่าว่าช่วงล่างมันดีกว่าตัวก่อนไมเน่อร์

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 09:50:35 »
ขอบคุณมากครับ

ยังรอความหวังอยู่นะครับ

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 19:48:33 »
พอดีสนใจซื้อ Honda freed หรือ Stepwgn ครับแต่หาไม่ได้เลย
ศูนย์แถวบ้านใครยังเหลือช่วยแนะนำทีครับ ตัวโชว์ก็ได้
ขอแค่ชื่อศูนย์ก็พอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
[email protected]

โทรเรียงศูนย์เลยครับ ฟันธงมีแน่นอน 100%

http://www.honda.co.th/th/dealer

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 08:17:17 »
Freed เห็นมียอดขายติดมาทุกเดือน แสดงว่ายังพอมีอยู่บ้างครับ

ออฟไลน์ Devil13

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 16:16:44 »
ฮอนด้า โรจนะ (จังหวัดอยุธยา) ชื่อ จ.เจริญชัย ครับ
035-331-400
มีโชว์ทุกรุ่นยัน โอดิซี่เลย

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับท่าน