ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Hilux Revo สีขาว พร้อมชุดแต่งแบบจัดเต็ม  (อ่าน 12997 ครั้ง)

ออฟไลน์ yammyza

• Newbie
  • *
Re: Toyota Hilux Revo สีขาว พร้อมชุดแต่งแบบจัดเต็ม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 15:05:28 »
แจ่มมากๆ ชอบชุดแต่งรีโว่ตรงฝากระโปรงหน้า เหมือนมีช่องลม และทำกระโปรงหน้าแบบไม่เรียบ ดูเหมือนพวกรถสปอร์ต และตรงไฟตัดหมอก ทำดูมีมิติมากขึ้น ผมว่าดูไม่เลอะเทอะนะครับ ดูดุดันทีเดียว แม็กก็สวยงามมาก สีขาวตัดกับชุดสีดำและแซมด้วยขอบแดง แต่ราคาจะเปิดตัวเท่าไรนี่สิครับ อาจจะแพงกว่าเดิม 5-7 หมื่นได้นะผมว่า น่าจะคุ้มอยู่ถ้าจัดมาให้เต็มๆ แค่แม็กก็หลายหมื่นแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2015, 17:23:19 โดย yammyza »