ผู้เขียน หัวข้อ: hyundai H-1 เครื่องเล่นหน้าจอ ทัชสกรีน เสีย พอซ่อมได้ไหมครับ  (อ่าน 3350 ครั้ง)

ออฟไลน์ don't tell my mother

• Newbie
  • *
ครับ พอดีเพิ่งได้ H-1 2011 deluxe (มือสอง) มาใช้งาน เครื่องเล่นก่อนมาเป็นของเรา ก้อยังดีอยู่ พอมาอยู่กับเรา ประมาณ 2 อาทิตย์ หน้าจอ สัมผัสไม่ทำงาน แต่ทุกอย่างเล่นได้หมด(ยกเว้น USB มันไม่ฉลาด ต้องแตะมันก่อน ว่ากำลังจะอ่าน ไฟล์หนังหรือเพลง ตอนนี้มันค้างที่ ไฟล์หนังเลยเสียบ USB ไฟล์MP3 ไม่อ่านเลยครับเพราะทัชสกรีน สั่งการ์ณไม่ได้) ถอดไปให้ช่างอิเล็กฯ ซ่อม (แถวพะเยา) ช่างแจ้ง ว่า ทัชสกรีนเสีย หาอะไหล่ไม่ได้ พอมีใครมีข้อมูลเรื่องหน้าจอทัชสกรีนซ่อมบ้างครับ ปล.เครื่องเล่นเป็นของติดรถครับ

ออฟไลน์ rut191

• Hero Member
จับpioneerยัดเข้าไปแทนเลยครับ

ออฟไลน์ recycleman

เปลี่ยนเลยดีกว่าครับ จะได้เสียงและลูกเล่นที่ดีกว่าด้วย ราคาก็ไม่แพงเท่าไรแล้วตอนนี้สำหรับจอ2din แบรนด์ดีๆ

ออฟไลน์ reyeshenry

เป็นฟร๊อนใหม่เลยครับ ถ้าเอาแค่ฟังเพลง ดูดีวีดี Mp3  Usb ราคา ไม่เกินหมื่นครับ
เป็นยี่พวกไพโอเนียร์ เคนวุ๊ด เจวีซี  ครับ