ผู้เขียน หัวข้อ: /// The Coup Channel : กับ 3 คำถามที่ต้องการคำตอบจากคุณ ///  (อ่าน 13516 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
Re: /// The Coup Channel : กับ 3 คำถามที่ต้องการคำตอบจากคุณ ///
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 19:08:26 »
1. คุณเคยดู The Coup Channel มาก่อนหรือไม่?

เคยครับ

2. คุณคิดว่า Headlightmag ควรจะมี The Coup Channel ต่อไปหรือไม่?

ควรครับ
3. มี 2 ข้อย่อยนะครับ อ่านดีๆนะ

3.1 ถ้าคำตอบในข้อ 2 ของคุณคือ "ไม่ควร" ขอเหตุผลด้วยครับ ว่าเพราะอะไร?

3.2 ถ้าคำตอบในข้อ 2 ของคุณคือ "ควร"......

เรื่องรถแบบย่อยง่ายๆเหมือนเพื่อนที่เป็นเก้งมาเมาท์ให้ฟัง แฟนผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถก็ดูได้ครับ

เสนอแนะว่า พิธีกรอาจจะสลับสับเปลี่ยนบ้างก็ได้ครับ นานๆทีให้คุณตอยด์กลับมาแจมมั่งก็ได้ ดูจนคุ้นเตยแล้ว แต่ก็เข้าใจว่างานยุ่งคงต้องเลือกสักทาง  ยังไงก็ขอบคุณที่ทำคลิปดีๆสนุกๆมาให้ดูนะครับ

ออฟไลน์ AoFwin

• Newbie
  • *
Re: /// The Coup Channel : กับ 3 คำถามที่ต้องการคำตอบจากคุณ ///
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2015, 10:29:21 »
1.คุณเคยดู The Coup Channel มาก่อนหรือไม่?
= เคยดูครับ ดูทุกตอนเลย ชอบๆๆเลยครับ

2. คุณคิดว่า Headlightmag ควรจะมี The Coup Channel ต่อไปหรือไม่?
= ควรมีต่อครับ

3. มี 2 ข้อย่อยนะครับ อ่านดีๆนะ

3.1 ถ้าคำตอบในข้อ 2 ของคุณคือ "ไม่ควร" ขอเหตุผลด้วยครับ ว่าเพราะอะไร?

3.2 ถ้าคำตอบในข้อ 2 ของคุณคือ "ควร"......
= ควร เพราะ รายการนี้สามารภทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องรถ พอมีความรู้เบื้องต้น ในแบบที่ง่ายๆและสามารถ
เข้าใจได้เลยครับ เป็นการตัดสินใจเบื้องต้นที่ดีได้ในระดับหนึ่งเลย รูปแบบรายการเป็นกันเองดีครับ
ไม่อวยรถแบบรายการอื่นๆจนเกินไป ตรงไปตรงมาดีครับ ถ้าคุณตอยไม่อยู่ ผมก็อยากให้ตุ๊ต๊อบกับคุณ
เต้อยู่คู่กันนะครับ ยังช่วยสร้างสสันให้รายการได้อยู่ครับ รอติดตามเหมือนเดิมนะครับ ผมดูทุกคลิบเลย
วีรยุทธ