ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดขายทะลุเป้า Mitsubishi ส่งมอบ Pajero Sport ให้แก่ลูกค้าคันที่ 10,000 คัน  (อ่าน 12175 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
ตั้งแต่มีเปิดตัว และการส่งมอบรถ ตั้งแต่ 17 ตุลาคม ที่ผ่านมาถึงปัจจุบัน มียอดขายรุ่นดังกล่าวแล้วกว่า 10,000 คันแล้ว

บริษัทฯ จึงได้จัดพิธี ส่งมอบ All New Mitsubishi Pajero Sport คันที่ 10,000  ขึ้น  พร้อมเชิญลูกค้าคันที่ 10,000 มารับรถถึงโรงงาน

รวมทั้งพาเยี่ยมชมขั้นตอนการผลิตรถยนต์มิตซูบิชิในโรงงาน

ถือว่ายอดขาย  มาแรงจริงๆ ใช้เวลาไม่นาน ก็ส่งมอบไปแล้ว 10,000 ตอนนี้ยังมียอดจองที่ไม่ได้ส่งมอบอีกเป็นจำนวนมาก

ออฟไลน์ mamaman

อันนี้ เค้าไม่ได้ ปั้น ยอดเหมอนบางค่ายเนอะ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ช่วงนี้เห็น PJS บ่อยพอๆกับ FJN เลยล่ะ
ของดีสมราคา มิตซู มาถูกทางล่ะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ MUK

เยี่ยมจริงๆ ครับ อยากให้ทำยอดได้แบบนี้ตลอดไปครับ
จะได้ทำให้เจ้าอื่น พิจารณาความเหมาะสมด้านราคาด้วยครับ
ต้องบอกว่ามิตซูใจถึงมากครับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราคาตอนเปิดตัวที่มีส่วนลดเลย
และก็ใครจองในปีนี้จะรับรถตอนไหน ก็ได้ราคาเดิม ผมว่าใจถึงครับ
ขายนานๆ กำไรให้อยู่ได้ ผมว่า ก็คงอยู่ได้นานๆ ครับ  :)

เยี่ยมจริงๆ ครับ อยากให้ทำยอดได้แบบนี้ตลอดไปครับ
จะได้ทำให้เจ้าอื่น พิจารณาความเหมาะสมด้านราคาด้วยครับ
ต้องบอกว่ามิตซูใจถึงมากครับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราคาตอนเปิดตัวที่มีส่วนลดเลย
และก็ใครจองในปีนี้จะรับรถตอนไหน ก็ได้ราคาเดิม ผมว่าใจถึงครับ
ขายนานๆ กำไรให้อยู่ได้ ผมว่า ก็คงอยู่ได้นานๆ ครับ  :)

ส่งออกโครตเยอะ

ออฟไลน์ hutzero

ช่วงนี้ยิ่งมีคลิปนี้ยืนยันพลังในการเบรคยอดยิ่งพุ่งเลย

ออฟไลน์ juonmgt

• Jr. Member
  • **
ตั้งแต่ย้ายนายใหญ่ อีซูสุ มาคุม นี่ การตลาดดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ ps000000

ไม่ธรรมดาจริงๆ

ออฟไลน์ xman2029

ตั้งแต่ย้ายนายใหญ่ อีซูสุ มาคุม นี่ การตลาดดูดีขึ้นเยอะเลยครับ
ศูนย์บริการดีขึ้นกว่าเดิมด้วยครับ โดยเฉพาะงาน ต้อนรับ งานบริการ ดีขึ้นมากจริงๆ

ออฟไลน์ SM.

Line รถน้อยลง เพราะเลิก Lancer ไป แต่กลับยอดขายดีขึ้น รถออกมาก็ได้รับการตอบรับดี

เยี่ยมจริงๆ Mitsu  :D :D :D :D

ออฟไลน์ Devil13

ดีใจด้วยครับ จุดนี้คงจะเป็นกระแสการตอบรับที่ดีสำหรับค่ายรถที่ใส่ใจในออฟชั่นและราคา และคงทำให้ค่ายอื่นตื่นตัวมากขึ้น  ;)

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
เค้าได้กันหมดแล้วเหรอ ถึงคันที่ 10.000ละ
จองสิงหา จนตอนนี้ เงินสดหมดละ ยังไม่เห็นมีวี่แววว่าจะได้  :-[

ออฟไลน์ rotaryman

น่ายินดีมากๆ หนึ่งในนั้นมีรถพ่อตาผมรวมอยู่คันนึงด้วย... :-*

ออฟไลน์ O_o"

น่ายินดีมากๆ หนึ่งในนั้นมีรถพ่อตาผมรวมอยู่คันนึงด้วย... :-*

ของญาติผมด้วยครับออกไปแล้ว 2 คัน ใน 10,000 คัน

ออฟไลน์ Nikle_pk

เค้าได้กันหมดแล้วเหรอ ถึงคันที่ 10.000ละ
จองสิงหา จนตอนนี้ เงินสดหมดละ ยังไม่เห็นมีวี่แววว่าจะได้  :-[
รับรถกันแทบทุกวัน วันละเป็น 10 คัน
น่าจะได้รถแล้วนะครับ ลองเช็คกับเซลดูครับ
อาผมจองไปต้นเดือน ยังได้รถแล้วเลย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ siamvip33

• Newbie
  • *
    • สร้างเว็บ
สุดยอดมากมาย ครับ  :) :) :)  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ Ex_machina

• Sr. Member
ยินดีด้วยครับ
ดูท่าทางจะเอาจริงกับ suv จริงๆนะเนี่ย
เหลือแค่ศูนย์บริการแล้วล่ะ ถ้าทำได้ถือว่าเยี่ยม  ::)

ออฟไลน์ 2k

ขอมิราจรุ่นออพชั่นทุ่มทุนอีกรุ่นนึงเถอะน่า  :)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ I-PULSE

ดีใจด้วยครับ รถเยี่ยมราคาเป็นธรรม ขอให้ขายดีขึ้นไปอีกเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ unseen

• Full Member
รถเค้าจัดมาเต็ม   เเต่ราคาถูกกว่าค่ายอื่นเยอะ   

เห็นราคาเเล้วต้องหันมาดูมั่งเเหละ  ::) ::)

ออฟไลน์ Tan Int

ขอให้ขายดีอย่างนี้ไปเรื่อยๆ เพราะผมชอบราคามันมาก รุ่นท็อปถูกกว่าชาวบ้านไป 150,000 (เอาภาษีเก่า) แต่คุณสมบัติไม่ได้ด้อยกว่าเลย
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ขอมิราจรุ่นออพชั่นทุ่มทุนอีกรุ่นนึงเถอะน่า  :)

ทำมิราจ สวยๆเหมือน Lancer ได้ไหม
รับหน้าตาไม่ได้อย่างเดียว

ออฟไลน์ yourturle

ออกถนนต้องเห็น PJS อย่างน้อยสองคัน
ดูจากรีโมท อีกหน่อยคงเพิ่มเปิดท้ายไฟฟ้า  ;)
One Day.

ออฟไลน์ Volta

ไม่ทราบว่าจองสีไหนไปครับ สีเงิน สีขาว สีน้ำตาลหรือเปล่า เพราะสีพวกนี้คิวจองเยอะมาก

ตอนแรกผมจองสีเงินไป ปรากฎว่าคิวรับรถปีหน้า(จอง กลาง พ.ย.) แต่พอเปลี่ยนเป็นสีเงินไทเทเนี่ยม ปรากฎว่ามีรถหลุดมา ยังไม่มีคนจองครับ เลยได้รถเร็วขึ้น

ไม่งั้นลองอินบ็อกมาหาผม เดี๋ยวผมลองแนะนำเซลล์ให้ครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ 2k

ทำมิราจ สวยๆเหมือน Lancer ได้ไหม
รับหน้าตาไม่ได้อย่างเดียว

รถอีโคคาร์ทุกยี่ห้อไม่รู้เป็นอะไร ชอบออกแบบให้หน้าตาเมื่อรถยังโตไม่เต็มที่ต้องลากโน่นเติมนี่ถึงจะให้มันดูดีขึ้นมาได้ ถ้าแลนเซอร์คือฉลามหน้าคมมิราจก็เหมือนตัวอ่อนเพิ่งคลอดใหใม่ๆที่ดูหน้าตายังโตไม่เต็มที่เลย  ::)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ posiness

• Newbie
  • *
เพื่อนผมก็จองไปละ รอรับรถมกรา

ออฟไลน์ pjs6306

ญาติเอาเอฟตัวเก่าไปเปลี่ยนเป็นปาตัวใหม่มาแระ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
รุ่นนี้ ด้านหน้าหล่ออวกาศ ดีจริง  สมแล้วที่ยอดทะลุ  8)

ออฟไลน์ Darkart

ยินดีกับทางMitsubishi ด้วยครับ
ที่นี้เหลือ สูนย์บริการและบริการหลังการแล้วครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ tierak

ดีแล้วครับ อุตส่าห์จัดออฟชั่นเยอะสวนกับราคาที่ถูกกว่า จะได้กระตุกเจ้าตลาดไว้ไม่ให้ตั้งราคาสูงเวอร์

สงสัยมิตซูฯ ลืมไทรทั่นแล้วมั้ง 555