ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดขายทะลุเป้า Mitsubishi ส่งมอบ Pajero Sport ให้แก่ลูกค้าคันที่ 10,000 คัน  (อ่าน 12171 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonze

• Hero Member
เจอบ่อยมากเลยปาเจโร่

ออฟไลน์ starlight

• Sr. Member
ณ เวลานี้ ยอมรับในความจริงใจกับลูกค้า ไม่ฟัน ให้ทุกอย่างที่ลูกค้าควรได้   

ส่วนที่เหลือ ต้องดูด้านการบริการ หลังจากนี้ไปอีกสัก 1 ปี หากยอดขายยังไหลเรื่อยๆแบบนี้ ค่ายอื่นคงต้อง ใส่ใจลูกค้าตัวเองให้มากขึ้น ไม่ค้ากำไรเกินงาม   คุณมาถูกทางแล้ว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตอนนี้เจอบ่ายกว่าน้องจูนใหม่อีกค๊าบ

ออฟไลน์ sriracha

• Full Member
    • alex auto shop
ออกสื่อบ่อยขึนมากจริงๆครับ ไม่ว่าจะเปิดตัว เริ่มส่งมอบ เริ่มส่งออก นี่ส่งมอบครบหมื่นคัน

เหลืออย่างเดียวที่ยังไม่เห็นมิตซูบิชิทำ ขับประหยัด น้ำมันถังเดียว เที่ยวไปทั่ว...
หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

ออฟไลน์ CookiE

• Sr. Member
ศูนย์มิตซูบิชิ หากเปิดใหม่ ถือว่าพัฒนามากแล้วนะครับ แต่ละที่ใหญ่กว่าโตโยต้าซะอีก

ออฟไลน์ palma

มิตซู เหมือนจะมาถูกทางแล้วครับ ผู้บริโภคชาวไทยส่วนใหญ่เน้น options ต้องครบ ผมก็เป็นเหมือนกัน โดยขายในราคาไม่เกินคู่แข่ง

ขอให้รักษามาตรฐานนี้ต่อๆไปนะครับ ดูแลลูกค้าให้ดี แล้วลูกค้าก็จะบอกต่อๆกันไปเอง

คนไทย/สังคมไทย เชื่อคนรอบๆตัวมากทีเดียวนะครับ 555
2023 : SK9 FB20 ES4.0 SAWD
2017 : NSP170R-2NR-FE+CVT
2015 : B17-MR16DDT+CVT-M6
2014 : L33-QR25DE+CVT-8
1995 : SXV10-3S-FE (sold)
1994 : AE101-4AFE+MT (sold)

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
 บ้านเราใครส่งมอบไวสุดคือเจ้าตลาดตัวจริง
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
เค้าได้กันหมดแล้วเหรอ ถึงคันที่ 10.000ละ
จองสิงหา จนตอนนี้ เงินสดหมดละ ยังไม่เห็นมีวี่แววว่าจะได้  :-[

ไม่ทราบว่าจองสีไหนไปครับ สีเงิน สีขาว สีน้ำตาลหรือเปล่า เพราะสีพวกนี้คิวจองเยอะมาก

ตอนแรกผมจองสีเงินไป ปรากฎว่าคิวรับรถปีหน้า(จอง กลาง พ.ย.) แต่พอเปลี่ยนเป็นสีเงินไทเทเนี่ยม ปรากฎว่ามีรถหลุดมา ยังไม่มีคนจองครับ เลยได้รถเร็วขึ้น

ไม่งั้นลองอินบ็อกมาหาผม เดี๋ยวผมลองแนะนำเซลล์ให้ครับ

สีดำท็อปครับ ตอนนี้ไม่รีบแล้วละ เอาเงินไปลงทุนทำอย่างอื่นละ
ถ้ามาก็ค่อยว่ากันอีกที จะจ่ายสดหรือผ่อน รอ 4 เดือน คนอื่นได้หมดละ
ตอนนี้ไม่รีบครับ

ออฟไลน์ O_o"

กลัวปีหน้า ราคาจะไม่หยุดอยู่ตรงนี้นะสิครับ ปีหน้ากลุ่ม SUV ราคาโดดขึ้นมาทุกตัว

ค่ายต่างๆก็อัดออปชั่นมาเต็มๆ พร้อมปรับราคา ส่วน Mitsubishi เองจะยืนระยะได้นานขนาดไหน

ปีหน้า ไหนจะมีอีก 2-3 ค่ายที่มีทั้งปรับโฉมและ All new

ออฟไลน์ mamaman

ได้แต่มอง รถล้านกว่าเกินเอื้อมครับ
รัฐบาลครับ สงสาร
ครอบ ครัว พ่อ แม่ ลูก สอง แบบผมหน่อยครับ
อยากไ้รถ 7 ที่นั่ง คันใหญ่ๆ 
ไม่มีปัญญาครับ

ออฟไลน์ ZAIBOO

• Newbie
  • *
ผมว่า mitsu ดูจริงใจดีนะ ขอให้ยอดเยอะๆ เพื่อทาง Tota จะได้มาดูตัวเองบ้างครับ
Exsior 98 ท้ายโด่ง
Accord 03 ปลาวาล
Vigo Preruner 4 ปต. 2.5IC
Fortuner 2010

ออฟไลน์ lexus

ขายดีแล้วขอพัฒนาdealerหน่อยเถอะ

ไปดูปาเจโร่ ไปวันเสาร์ เซลไม่ให้ลอง ต้องมาจ-ศ (ทั้งๆที่ก็เห็นจอดทนโท่)
พอมาวันธรรมดา เซลบอก ถ้าไม่ได้โทรนัด ต้องรอเฮียมาก่อน เฮียเอารถออกไปข้างนอกไม่รู้จะกลับเมื่อไหร่ ต้องโทรติดต่อมาก่อนถึงจะให้ลอง

นี่รถเทส หรือรถใช้ส่วนตัวเจ้าของศูนย์ครัช ไม่ใหวเลยจริงๆ

**วันไปดูรถเจอเซลกะลูกค้าทะเลาะกันเสียงดังลั่น พูดกับลูกค้าไม่ดีเลย

ออฟไลน์ gamaga

• Full Member
เพิ่งกลับจากเที่ยวมา ไป เชียงใหม่ ปาย ปางอุ๋ง แม่ฮ่องสอน  อ่างขาง ลำปาง เพชรบรูณ์ เจอ Pa ป้ายแดงเยอะมาก ส่วนน้องจูนใหม่ เจอกระปริบกระปรอย จะมาเจอจูนเยอะ แถวๆ เพชรบรูณ์ ตอนขากลับเข้ากรุงเทพ  ;D