ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมภาพ civic 2016 เวอร์ชั่นที่ขายในจีนกันบ้างครับ ขณะวิ่งทดสอบ  (อ่าน 6472 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
หน้าตาเห็นชัดว่า ใช้เหมือนกันหมด ทั้งกระจังหน้า ไฟหน้าและไฟท้าย

คงต้องไปลุ้นกับ เวอร์ชั่นที่ขายในยุโรป หน้าตาจะออกมาแบบไหน

แถมด้วยภายใน Mercedes-Benz E-Class ตัวล่างๆกันบ้างครับ ดูแล้วไม่อลังการเหมือนตัวท๊อป

ต่อด้วย Infiniti Q60 จากตัว Concept มาสู่เวอร์ชั่นพร้อมขายจริง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2015, 11:54:08 โดย O_o" »

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ ps000000

ไม่ต้องอำพรางก็ได้มั้ง ซีวิคนี่ ข่าวออกทั่วโลก อิๆ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
civic  ปิดไฟท้ายแบบนี้ก็สวยดีนะครับ  8)

ออฟไลน์ O_o"

civic  ปิดไฟท้ายแบบนี้ก็สวยดีนะครับ  8)

ปิดแบบนี้ทำให้นึกถึงไฟท้ายตัวเก่าเลยครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^

ปิดแบบนี้ทำให้นึกถึงไฟท้ายตัวเก่าเลยครับ

กำลังจะโยงไปพอดี  ถถถถ 8)

ออฟไลน์ tvm

เขาน่าจะตั้งใจปิดให้ดูเผินๆ เหมือนตัวเก่านะครับ หึหึ

ออฟไลน์ Suriya 640

• Full Member
ผมแปลก หรือ เปล่า ที่คิคว่าไฟท้ายมันไม่สวย ส่วนอืน ok หมด

ออฟไลน์ ไทบ้าน

ธุรกิจค้าใบจองกำลังจะกลับมา (ผลิตขายไม่ทันแน่นอน)
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไฟท้ายแบบเมกาสวยกว่านะ แบบนี้เหมือนของเดิมจริงๆแหละ เผลอๆของเดิมสวยกว่า อิๆ

ออฟไลน์ Visual

• Sr. Member
ไฟท้ายแบบเมกาสวยกว่านะ แบบนี้เหมือนของเดิมจริงๆแหละ เผลอๆของเดิมสวยกว่า อิๆ

มันต่างจากโฉมเมกาตรงไหนอะครับ ผมดูไม่ออก

ออฟไลน์ kris-lack

ธุรกิจค้าใบจองกำลังจะกลับมา (ผลิตขายไม่ทันแน่นอน)
อันนี้เหมือนเคยอ่านเจอที่ใหนซักแห่งไม่แน่ใจ คือ ใบจองเอเวอร์เรส 3.2+ มีขึ้นไปถึงเกือบแสนเลยหราาาา

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

มันต่างจากโฉมเมกาตรงไหนอะครับ ผมดูไม่ออก

ลืมไปครับว่ามันพราง ฮาๆ โทษทีครับ
 8) 8) 8)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

อันนี้เหมือนเคยอ่านเจอที่ใหนซักแห่งไม่แน่ใจ คือ ใบจองเอเวอร์เรส 3.2+ มีขึ้นไปถึงเกือบแสนเลยหราาาา

ไม่มีครับ คงจะมั่วแล้ว เต็มที่ 35,000 - 50,000 บาท
เพราะเพื่อนผมซื้อไปหลายคนอยู่ ถ้าบวกเป็นแสน เอาตัว MY2016 ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ anakkal

• Full Member
เวลาพรางด้านท้ายมองผ่านๆ นึกว่ารุ่นเก่า ;D

ออฟไลน์ tvm

เวลาพรางด้านท้ายมองผ่านๆ นึกว่ารุ่นเก่า ;D
เขาถึงเรียกพรางตัวไงครับ 55