ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่ซ่อมสีและตัวถัง ย่านราษฎร์บูรณะ, ทุ่งครุ, พระราม 3 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 4901 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mike

• Hero Member
ประกันชั้น 1 เบี้ยซ่อมอู่ครับ

ขอเป็นอู่ฝีมือดีๆๆ เชื่อถือได้ ครับ ;D

แถวๆ  ย่านราษฎร์บูรณะ, ทุ่งครุ, พระราม 3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2016, 22:32:23 โดย Mike »
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ mitr

• Jr. Member
  • **
ลองไปเช็คอู่ดูก่อนนะครับ
ถ้าราษฏร์บูรณะ ไปอู่ p k การาจ อยู่ซอยประชาอุทิศ 33
ถ้าพระราม 3 ก็อู่ศัลยกรรมรถยนต์ อยู่ตรงถนน พระราม 3 เลยถนนเจริญราษฎร์
ไปนิดหน่อยตรงข้ามธนาคารไทยพาณิชย์ครับ
ถ้าไปพระราม 2 ได้ก็ กังวานการาจ ครับอยู่พระราม 2 ซอยอะไรจำไม่ได้ครับ
ลองเซิร์ซดูในกูเกิ้ลดูครับ
ส่วนแถวทุ่งครุ ไม่เคยนำรถเข้าไปทำครับ แต่อู่ก็เยอะมากครับ
ที่แนะนำไป เคยเข้าไปทำมาแล้วทุกอู่ คุณภาพใช้ได้เลยครับ
ทำรถสปอร์ตและรถยุโรป เยอะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mitr

• Jr. Member
  • **
ขอโทษที ครับ จำสลับไปนิดนึง
ถ้า ราษฏร์บูรณะ ชื่ออู่ k p การาจครับอยู่ประชาอุทิศ 33
ส่วน กังวานการาจ อยู่ซอยจันทร์พริ้ง ถนนพระราม 2 ครับ

ออฟไลน์ BesT-mrs

• Newbie
  • *
อู่อื่นผมไม่ทราบผลงานเพราะ ไม่เคยใช้บริการ
แต่กังวานการาจ ที่อยู่ในซอยพระรามสอง 20
ผมไม่แนะนำอย่างแรง งานหยาบมาก ซ่อมอีกอย่าง ได้แผลอีกอย่างเพิ่มเป็นของแถมตลอด งานประกอบก็ไม่ดี
ถ้าคุณเจ้าของกระทู้อยากเห็นรูปผลงานของอู่นี้ ผมยินดีให้ดูครับ หลังไมล์มาได้ครับ