ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ kap--k นำบทความ civic ไปใช้ แต่ไม่ให้เครดิตเลย  (อ่าน 3068 ครั้ง)

ออฟไลน์ monrak

• Newbie
  • *
  • monrak

ออฟไลน์ jztang

• Hero Member
  • Born To Race
Re: เว็บ kap--k นำบทความ civic ไปใช้ แต่ไม่ให้เครดิตเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 21:06:57 »
เข้า ลิ้งท์ ไม่ได้อะครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

Re: เว็บ kap--k นำบทความ civic ไปใช้ แต่ไม่ให้เครดิตเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 21:10:30 »
อันนี้ Honda เค้าส่งเป็นข่าวให้สื่อพิจารณาลงครับ เราก็ได้เหมือนกัน

แต่ผมเห็นว่ามันสั้นเกินไป เลยทำการเขียนและรวบรวมขึ้นมาใหม่ครับ
มีเพียงรุ่น 2 และ รุ่น 3 ที่เอาเนื้อข่าวของ Honda แทรกเข้าไปด้วย
เพราะไม่ได้เกี่ยวข้องกับประเทศไทยสักเท่าไหร่นัก

นอกนั้นก็จะเป็นเนื้อหาของเราทั้งหมด ทั้งภาพและเนื้อหาเชิงลึกขึ้น
ซึ่งเว็บ kapook หรือเว็บอื่นไม่มี

ยังไงก็ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยกันสอดส่องดูแล

ออฟไลน์ Staples

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 22:24:54 »
เข้า ลิ้งท์ ไม่ได้อะครับ

ที่เป็น -- ให้ใส่เป็น oo ครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 23:55:21 »
เป็นข้อมูลที่ได้เหมือนกันทุกสื่อครับ ลง - ลบ - เพิ่มเติม ตามสะดวกน่ะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ sixth gear

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 13:25:08 »
บทความนี้บางส่วนก็แปลมาจากเวปอื่น ก็ไม่เห็นให้เครดิตเขาเหมือนกัน

ออฟไลน์ off_033

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 13:35:07 »
บทความนี้บางส่วนก็แปลมาจากเวปอื่น ก็ไม่เห็นให้เครดิตเขาเหมือนกัน

เวบไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 13:23:38 »

เวบไหนเหรอครับ

+1 ครับ
ปูเสือรอ
@ngel gunman