ผู้เขียน หัวข้อ: // Honda Accord Minorchange เตรียมเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 17 กุมภาพันธ์นี้ //  (อ่าน 31356 ครั้ง)

ออฟไลน์ panerai

• Hero Member
ถ้าเอาเครีอง3.0ลิตรมาเถอะครับยังไงยังดีกว่าไฮบิตครับบ

ขายเดือนนึงได้หลักสิบคัน คงไม่มีใครเอาเข้ามาหรอกครับ

เครื่องบล็อค V6 Honda Accord ไม่ 3.0 ลิตรล่ะครับ มีแต่ 3.5 ลิตร ครับ อิอิ
เร่งแรงๆที เสียงคงหวานน่าดูเลยครับ

ออฟไลน์ Padungpong

• Jr. Member
  • **
ถ้าเอาเครีอง3.0ลิตรมาเถอะครับยังไงยังดีกว่าไฮบิตครับบ
เอามาแล้วใครจะซื้อเหรอครับ ผมถามหน่อย   ในเมื่อ 2.0 ก็มี   2.4  ก็มี    เดือนนึงจะขายได้ซักกี่คัน
ผมว่าทาง Honda เค้าไม่น่าจะฆ่าตัวเองด้วยวิธีตลก ๆแบบนั้นหรอกนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 08:02:24 โดย Padungpong »

ออฟไลน์ No Trespassing

จากใจคนใช้ G9 อย่างผม รู้สึกเฉยๆครับ ทุกอย่างในตัวเดิมก็ลงตัวดีอยู่แล้ว ออปชั่นอะไรต่างๆ ก็ถือว่าครบ ไม่ต้องเติมอะไรอีก

แต่ถ้าเป็นไปได้ เอาเกียร์ CVT ใส่กับรุ่น 2.0 ลิตร ก็ดีเหมือนกันครับ 

ออฟไลน์ peterW

• Sr. Member
ถ้า Accord ตัวเริ่มต้นมาเป็น 1.5L Turbo
Teana เตรียมลาตลาดได้เลย  ยกเว้น MC ใส่เครื่อง hybrid มา ทำราคาเท่า 2.0 ยังพอสู้ไหว

ออฟไลน์ SM.

ล้อสวยกว่าภาพที่เคยเอามาลงกันนะครับ

ออฟไลน์ J@K

• ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
สวยครับ
@ngel gunman

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• The Ultimate Driving Machine...
ชอบไฟหน้า LED สวยดี ออกแนว Acura
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray

ออฟไลน์ Newhang

ขายเดือนนึงได้หลักสิบคัน คงไม่มีใครเอาเข้ามาหรอกครับ

ถ้าราคามาแบบสมัยสมัย G7 คงจะดีนะ
แบบG8 ไม่ไหวครับ 2.9ล้าน เอาไปซื้อรถยุโรปมันก็ดีกว่าทุกด้านครับ