ผู้เขียน หัวข้อ: + Clip รถตู้ห้าวขับรถปาดหน้า พร้อมวลีเด็ด "รู้มั้ยกูเด็กไหน!!!" +  (อ่าน 6506 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member

ถ้าทุกคน ปล่อยวาง ยอมกันบ้าง ช่างแมร่งบ้าง ก็ดีนะครับ

ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Newhang

โหดมากครับ ขอกันดื้อๆแบบนี้เลย
เป็นผมจะตอบไปดีๆเลย  กูไม่เอากับผู้ชาย แต่ถ้าผู้หญิงค่อยมาถาม
ย้ำถามจัง

ออฟไลน์ kenny523

• Sr. Member
คงลงมาถามทางกลับบ้านมั้ง ถามอยู่นั่นแหละกูเด็กไหน

ออฟไลน์ CCPX

• Jr. Member
  • **
จะฮาก็ตรงคอมเม้นนี่แหละครับ 5555

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
 :-X

พอบอกมีกล้อง ติดอ่างเลย - -"
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ SM.

จะถามทำไม ผมอยากตอบเลยว่า ผมก็ไม่รู้ เด็กไหนล่ะ

ออฟไลน์ toonze

ได้ยินเสียงกะจกแตกป่าวครับ หรือเสียงอย่างอื่น ตอนท้ายก่อนแยก

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
หลายๆครั้งก็พยายามจะยอมให้เขาไปนะครับ

แต่ก็อีกหลายๆครั้งที่เจอกับตัวนี่ เขาก็เอาเปรียบเรามากเกินไปครับ ทั้งตัดหน้ากระทันหัน แทรก ปาดหน้า แบบดื้อๆ ด้านๆ
เราก็เบรคกันหัวทิ่ม ขนาดลูกคาดเข็มขัดอยู่ข้างหลังยังร้องเจ็บเลยที่ถูกเข็มขัดรัดและดึง เราเจ็บพอทนได้ แต่ลูกเจ็บนี่สิครับใครจะทนไหว

เฮ่อ  :( :( :(
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

promt

• บุคคลทั่วไป
ลงมาแบบนี้มีเสียการณ์เสียงาน หรืออาจโดนสักเม็ด ตาย หรือพิการแบบโง่ๆ

มีหลายคลิปเป็นอุทาหรณ์ครับ

ขอบคุณที่แชร์

ออฟไลน์ starlight

บ้ากันไปใหญ่แล้ว สังคมคนขับรถ  น่ากลัวมากขึ้นทุกวัน พร้อมจะทำร้ายกันถึงชีวิตได้ทุกนาที 

ทำไมการปาดหน้ากัน มีการได้ศักดิ์ศรี  หรือว่ามีการเสียศักดิ์ศรี  กันมากมายขนาดไหนเชียว

เอาแบบแมนๆ ลากลงมาต่อยกันแบบวัดกำลังกันไปเลยดีกว่า แพ้ก็ยอมไป   แต่ในคลิปดูแล้วนี่ หากมีปืนคงได้ยิงกันแน่ๆ

หากเป็นผมโดนปาดแบบนี้  ยกให้เลยศักดิ์ศรี  เอาไปเยอะๆ ๆ  ยอมเสียศํกดิ์ศรีเรื่องโดนปาดหน้า    ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แม่งคนอย่างงี้ต้องเจอพี่เก่ง

ออฟไลน์ ps000000

ทำไมไม่รู้ว่าตัวเองเป็นใครมาจากไหน

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

• Full Member
บางครั้งเราก็คิดนะครับ
ทำไม? เราต้องมายอมคนพวกนี้ด้วย ถ้าจะเข้าจะเบียด ก็เปิดไฟขอกันดีๆ ไม่เห็นจะต้องมาปาด
เจอเยอะครับ ในกทม.เนี้ย แซงเส้นทึบ
คนอื่นขับต่อเข้าคิวเพื่อเลี้ยวกัน แต่ก็จะมีบางคนมาแซงคิวปาดหน้า
เห้ยยย คือเราต้องยอมต่อไปหรอ? ก็เข้าใจว่าไม่อยากมีเรื่อง จนทำให้ไอ้พวกเลวๆแบบนี้มันได้ใจ
ยิ่งรถตู้กะแท็กซี่เนี่ย เจอบ่อย
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ valent

กูจะรู้มั้ยว่าบ้านมึงอยู่ไหน  ไม่ใช่ญาติ

:P :P :P
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ Volta

บางครั้งเราก็คิดนะครับ
ทำไม? เราต้องมายอมคนพวกนี้ด้วย ถ้าจะเข้าจะเบียด ก็เปิดไฟขอกันดีๆ ไม่เห็นจะต้องมาปาด
เจอเยอะครับ ในกทม.เนี้ย แซงเส้นทึบ
คนอื่นขับต่อเข้าคิวเพื่อเลี้ยวกัน แต่ก็จะมีบางคนมาแซงคิวปาดหน้า
เห้ยยย คือเราต้องยอมต่อไปหรอ? ก็เข้าใจว่าไม่อยากมีเรื่อง จนทำให้ไอ้พวกเลวๆแบบนี้มันได้ใจ
ยิ่งรถตู้กะแท็กซี่เนี่ย เจอบ่อย

ผมก็คิดครับ แต่พอนึกถึงข่าวยิงกันตายเรื่องขับรถปาดกัน
ทำให้รู้จักปล่อยวาง  เราไปโมโห เกิดคู่กรณีปืนเราคงแย่
ไม่คุ้มกัน 

คนกร่างๆไม่มีกฎระเบียบ สักวันเดี๋ยวเขาก็จะได่เจอกับพวกไม่มีกฎระเบียบเหมือนกันครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ vachirapoly

• **
ผมว่าปาดมันอยู่ในสันดานแล้วแหละครับ เมื่อวานเจอมาเต็มๆทางออกคู่ขนาน ปาดจนสุดทางออก ต่อคิวปาดกันยาวเหยียด คือถ้าคนไม่ตั้งใจ หรือไม่ชินทาง จะดูออกครับ แต่ผมดูหน้าคนขับแต่ละคนที่ปาด ดูชิวมาก เหมือนทำเป็นประจำ จนเป็นเรื่องปกติ

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

แบบนี้ต้องเจอกับ " มึ ง รู้มั้ย กู ลูกใคร"  คงจะสมน้ำ สมเนื้อ

ออฟไลน์ PAN

ถามมาแบบนั้น จะตอบไปว่า "อ๋ออ กูรู้ เด็กเปรตไง อิอิ"
พูดเสร็จปิดกระจกแล้วขับไปแบบเหยียบสุดปล่อยให้มันยืนงงๆไป

ออฟไลน์ Olympuspen

คนอย่างงี้อยู่ได้ไม่นานหรอกครับ วันนี้รอดไปวันหน้าอาจไม่รอด

ออฟไลน์ tTtTt

• **
แม่งคนอย่างงี้ต้องเจอพี่เก่ง

คิดเหมือนกันเลยครับ
น่าจะมันส์  ;D

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
ถนนแถวไหนคับเนี่ย
ตกลงเสียงใครเป็นเสียงใครผมฟังแล้วก้ไม่ค่อยเข้าใจ แต่เท่าที่จับใจความดู แรงทั้งคู่และด่ากันด้วยคำต่ำๆทั้งคู่เลย ผมตกใจมากที่คนนึงมันบอก ถ้ากูมีปืนกูยิงไปแล้ว สังคมทุกวันนี้น่ากัวมากๆเลยฮะ :'(

ออฟไลน์ tnp_super

สงสารเจ้าของซีวิคจังคงอึดอัดน่าดู