ผู้เขียน หัวข้อ: /////// ลองขับเสร็จ กลับมาเล่าเลย Nissan MARCH ///////  (อ่าน 13083 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: /////// ลองขับเสร็จ กลับมาเล่าเลย Nissan MARCH ///////
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 21:07:27 »
เดี๋ยวเรา จะมี ภาพบางส่วนจากงานเปิดตัว มาให้ชมกันอยู่แล้วครับผม ใจเย็นๆก่อนครับ

เป็น First Impression พอ ไม่ Full Review แน่ๆ แท มันจะฟูลได้ยังไง เพราะไม่มีการจับอัตราเร่ง
ไม่มีทดสอบอัตราสิ้นเปลือง เพราะเวลาเขาไม่ให้ แทร็คทางวิ่งมีแค่นั้น ทำไม่ได้หรอกแทนเอ้ยยย
ทำได้ครับ ด้วยการวิ่งวนเป็นความเร็ว 110 กม./ชม. คงที่ด้วยความสามารถเฉพาะตัว
และเค้นอัตราเร่งให้ถึง 100 กม./ชม. ให้ได้ในระยะแค่นั้น ไม่งั้นก็....นึกสภาพดูครับ  :o

ออฟไลน์ kritphakhin

Re: /////// ลองขับเสร็จ กลับมาเล่าเลย Nissan MARCH ///////
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 22:17:36 »
เร็วได้ใจจริงๆเลยพี่

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 02:14:12 »
ของผม คงได้แค่บอกเล่า ความรู้สึกที่ได้เห็น ได้เข้าไปนั่งครับ

เรื่องความรู้สึกจากการขับขี่  คงไม่ได้หรอก แค่ขับวนๆ ไม่เร็วนัก แค่ 2 รอบเอง

แต่เสียดายเหมือนกัน ถ้าไม่ติดงาน ต้องกลับระยองนะ จะอยู่จนงานเลิกเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 08:08:14 »
เดี๋ยวเรา จะมี ภาพบางส่วนจากงานเปิดตัว มาให้ชมกันอยู่แล้วครับผม ใจเย็นๆก่อนครับ

เป็น First Impression พอ ไม่ Full Review แน่ๆ แท มันจะฟูลได้ยังไง เพราะไม่มีการจับอัตราเร่ง
ไม่มีทดสอบอัตราสิ้นเปลือง เพราะเวลาเขาไม่ให้ แทร็คทางวิ่งมีแค่นั้น ทำไม่ได้หรอกแทนเอ้ยยย
ทำได้ครับ ด้วยการวิ่งวนเป็นความเร็ว 110 กม./ชม. คงที่ด้วยความสามารถเฉพาะตัว
และเค้นอัตราเร่งให้ถึง 100 กม./ชม. ให้ได้ในระยะแค่นั้น ไม่งั้นก็....นึกสภาพดูครับ  :o

ถ้ายืนยันว่าทำได้ ทำให้พี่ดูหน่อยดิ ระยะทางแค่นั้น วนกลับด้วย ความเร็วคงที่ด้วย เป็นไปได้อย่างไร?

ออฟไลน์ Sacrifice

• Sr. Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 17:41:10 »
สุดยอดครับ รวดเร็วมากมาย