ผู้เขียน หัวข้อ: // All new Volvo XC90 : SUV แบบ 7 ที่นั่ง เตรียมเปิดตัวในไทย 9 มีนาคม นี้ //  (อ่าน 17383 ครั้ง)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
ดูคลิป acceleration และ test drive ต่างประเทศ มาแล้วครับ

ภายใต้สภาพอากาศแถบยุโรป

เครื่องยนต์ทั้ง2ตัวนี้ตีนต้น0-100แรงจริง ตีนกลางตีนปลายแรงดีใช้ได้ตามประสารถใหญ่มากเครื่อง2ลิตรทวินเทอร์โบ  คิดว่าถ้าเป็น S/V90 วิ่งจริงคงไต่ความเร็วไวกว่ามาก

ช่วงล่างการขับขี่ดีมากอย่างที่คาดหวังจากวอลโว่ แต่ยังไง๊ยังไงก็ไม่สปอร์ต และแน่นอนขับขี่ไม่สปอร์ตเท่า Q7ใหม่ และเครื่องก็ไม่แรงเท่า แหงล่ะ Q7 รู้สึก เครื่อง3ลิตรV6 up

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สวยจุงเบย มีกระจังหน้าแต่งไหม อิๆ

แบบนี้พอได้ไหมครับ อิอิ

โอโห สวดยอดไปเลยครับ สวยมากมาย
ดูเข้ม ดูดุ ขึ้นเยอะเลยแฮะ

ปล.ว่าแต่มันเป็นชุดแต่งรวมกับพวกพาร์ทรอบคันหรือเปล่าครับ เพราะดูแล้วไม่เหมือนกับคันที่จะเปิดตัว

ออฟไลน์ dazetos

• Sr. Member
สวยจุงเบย มีกระจังหน้าแต่งไหม อิๆ

แบบนี้พอได้ไหมครับ อิอิ

โอโห สวดยอดไปเลยครับ สวยมากมาย
ดูเข้ม ดูดุ ขึ้นเยอะเลยแฮะ

ปล.ว่าแต่มันเป็นชุดแต่งรวมกับพวกพาร์ทรอบคันหรือเปล่าครับ เพราะดูแล้วไม่เหมือนกับคันที่จะเปิดตัว

ใช่ครับ เป็นชุดแต่งของ R-design

ออฟไลน์ yourturle

ปีนี้ทุกค่ายลุก เปิดตัวรถใหม่ เพียบ
สวยสมรุ่นใหญ่
One Day.

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ใช่ครับ เป็นชุดแต่งของ R-design

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูล
 8) 8) 8)