ผู้เขียน หัวข้อ: March lot แรกผลิตออกมา 10,000 คันหลังจากนั้นจะทำตาม order เท่านั้น ?  (อ่าน 6078 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
วันนี้ลองถามเซลล์ดูครับว่า

ถ้าจองตอนนี้ต้องรอคิวนานขนาดไหน

คุยไปคุยมา

พี่เขาบอกว่า

ต่อไปนี้ Nissan จะทำตามแบบ Honda คือ

จะมีการผลิตรถออกมาตาม order ที่เข้ามาเท่านั้น

จะไม่มีการผลิตออกมาล่วงหน้าแล้ว

โดย March  lot แรกผลิตออกมา 10,000 คัน

หลังจากหมด lot นี้แล้วก็จะทำตลาด order ที่สั่งเข้าเท่านั้น

เนื่องจากตอนนี้ Nissan ได้ดึงทีมงานท่านนึงมาจาก Honda

และท่านผู้นี้ต้องการดำเนินนโยบายตามแบบ Honda ครับ

เลยอยากทราบว่าเป็นไปตามที่พี่เข้าบอกจริงๆหรอครับ

ทั้ง Nissan และ Honda เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2010, 18:03:42 โดย integra »

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
เข้ามายืนยัน จากฝั่ง ฮอนด้าคับ

จองรถทุกรุ่น รอกันนานเรยยย

2-3 เดือน

:-\
Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ Preceda2

• Sr. Member
พูดแล้วเซ็งนะครับ ไอแบบฮอนด้าเนี่ย จองที รอรถนานมาก
ที่บ่นเพราะว่าผมก็รอมานานแล้วครับ เอ้อ >:(

ขนาดซูบารุไม่ใช่รถตลาด สั่งนำเข้าจากญี่ปุ่น มากสุดภายใน1เดือนก็รับรถแล้ว  :D

รอต่อไปCR-Vของผม  :P
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ Lovely_Car

พูดแล้วเซ็งนะครับ ไอแบบฮอนด้าเนี่ย จองที รอรถนานมาก
ที่บ่นเพราะว่าผมก็รอมานานแล้วครับ เอ้อ >:(

ขนาดซูบารุไม่ใช่รถตลาด สั่งนำเข้าจากญี่ปุ่น มากสุดภายใน1เดือนก็รับรถแล้ว  :D

ใช่ครับCrv mcตอนนี้รอนานมากกว่าจะได้เดือน7

ถ้าได้แล้วจะถ่ายรูปมาฝากกันครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

lot แรก หมื่นคัน เป็น MT หมดเลยไหมครับ หรือว่ามีตัว CVT ด้วย

wildstocks

• บุคคลทั่วไป

Impreza 2008 ผม 6 เดือนกว่าครับ

ออฟไลน์ ☺????☺

วีโก้ผม วันเดียว  รับรถเลย หว้าไม่ทันตั้งตัวเลยยย

ออฟไลน์ Biere

• Newbie
  • *
  • Biere ThaiMarch
    • Thai March Club
จริงหรอครับ ผมยังไม่ได้จองเลย จะทันไหมเนี่ย สงสัยมีรอแน่ ๆ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ของดี ราคาถูกผมรอได้ครับ :D

ออฟไลน์ kritphakhin

ฮอนด้า ซีวิคของผม รอ อาทิดเดียวครับ

ออฟไลน์ Jump

ผมว่า เทคนิคการขาย มากกว่า ครับ
อยากให้ จขกท จองไวๆ  8)
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
City ผม รอ 2 สัปดาห์ เท่านั้น

ออฟไลน์ The Coup Channel

Vento บ้านเดี๊ยนเคยรอมา 11 เดือนแล้ว ก็ยังชิลๆ ไม่รู้ตอนนั้นรอเข้าไปได้ไง
Focus TDCi นี่สิ สองอาทิตย์ได้ งงเลย เห็นคนในคลับ ชาวบ้านชาวช่อง รอกัน 6-7 เดือน กว่าจะได้

ความอดทนของคนที่มันที่สุดจริงจริง

ออฟไลน์ JIRATH

รอกันจนลืมเลยครับ ว่าจองรถไป
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ moku

• Newbie
  • *
 Accord ของผมสัปดาห์เดียวเอง

ออฟไลน์ Nut_K

lot แรก หมื่นคัน เป็น MT หมดเลยไหมครับ หรือว่ามีตัว CVT ด้วย

เกียร์ธรรมดาอย่างเดียวครับ

ออฟไลน์ o2family

• Newbie
  • *
  • ใช้มาร์ชคับผม
ขอให้รถ E M/T สีขาวของน้องเขยผมเป็นรถล็อตนี้นะครับ ผมจะได้เอากลับบ้านร้อยเอ็ด

ส่วนตัวผมรออีกสี่เดือนจะไปออกสีดำครับ