ผู้เขียน หัวข้อ: // จากใจ J!MMY ถึงคุณผู้อ่าน ในโอกาสที่เว็บ Headlightmag.com ก้าวสู่ปีที่ 7 //  (อ่าน 19939 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kkkong

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณพี่ๆทีมงานมากครับ  ขอให้เจริญรุ่งเรืองอยู่กับผู้อ่านนานๆครับ

ออฟไลน์ tyo00

• Full Member
ขอบคุณ คุจิมมี่ คุณแพน และทีมงานทุกๆคนที่ช่วยกันทำให้เว็บนี้น่าอยู่

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ขอบคุณ website และทีมงาน ดีๆ แห่งนี้เช่นเดียวกันครับ

รวมทั้งสาวก website นี้ทุกคนด้วย

ผมเข้ามาอ่าน website นี้แล้ว ไม่ก็ไม่ค่อยได้ไปแวะที่ website อื่นอีกเลย

ออฟไลน์ Volta

ขอบคุณทีมงานที่สร้างสรรค์สิ่งดีๆเป็นประโยชน์แก่ผู้อ่านนะครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ m_mogen

• **
โชคดีของเมืองไทย ที่มีเวป เกี่ยวกับรถที่เก่งๆแบบ Headlightmag.  ขอบคุณจริงๆครับ พี่ J!mmy และทีมงาน

ออฟไลน์ Old-Jet

• Newbie
  • *
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ...
ขอขอบคุณและขอเป็นกำลังใจให้แก่ทีมงานทุกๆท่าน
 ;) ;) ;) :D :D :D

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ขอบคุณครับ ที่ทำ WEB สำหรับเราคนรักรถครับ

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
ขอบคุณพี่จิมมี่ พี่แพน และ ทีมงานทุกท่าน ที่สร้างผลงานดีๆมีคุณภาพ อันไหนดีก็ว่าดีอันไหนห่วยก็ว่าห่วย ไม่อวยไม่ปรุงแต่ง

จากที่ผมได้เริ่มติดตามพวกพี่มาตั้งแต่ปี2011และสมัครสมาชิก2014 และผมกล้าพูดได้เต็มปากว่านี่คือเว็ปรถยนต์ที่ดีที่สุดในประเทศไทย

เรียกได้ว่าความรู้เรื่องรถของผมทุกวันนี้ก็มาจากเว็ป Headlightmag เว็ปเดียวนี่แหละครับ

ขอบคุณจากใจจริงครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ mageb

• Newbie
  • *
ขอบคุณกับความตั้งใจในการสร้างสรรค์มาตรฐานข้อมูลข่าวสารแวดวงยานยนต์ให้เราได้อ่านมากครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ  :D :D

ออฟไลน์ FastButSlow

• **
ขอบคุณทีมงาน Headlightmag ทุกคนครับที่ตั้งใจทำบทความดีๆให้อ่าน และเป็นอีกหนึ่งช่องทางดีๆในการหาข้อมูลเรื่องรถยนต์ครับ

ออฟไลน์ ohaboy

ขอบคุณทีมงานทุกท่าน จะติดตามต่อๆ ไปครับ  :D

ออฟไลน์ moomoo3

• **
ขอบคุณทีมงานและสมาชิกทุกๆท่าน HBD ครับ

ออฟไลน์ natchaphon

• **
ขอบคุณเช่นกันครับ

รถที่ผมซื้อสองคันล่าสุด ก็อ่านรีวิวจากที่นี่ประกอบการตัดสินใจ

นั่นคือ Nissan Teana J32 ปี 2010  และต่อจากนั้น ก็เป็น Volvo XC60 D4 2013

และทั้งสองคันก็ไม่ทำให้ผู้ใช้ผิดหวัง แม้จะมีปัญหาเล็กๆ ๆน้อย ๆ ซึ่งก็เกิดจากตัวรถ

เชื่อว่าข้อมูลที่ได้จากที่นี่ แม่นยำ เที่ยงตรง และเชื่อถือได้มากที่สุด

บางคันบางรุ่น มากพอที่จะเดินไปจองได้เลย โดยที่ไม่ต้องทดลองเองด้วยซ้ำ

ขอให้ทีมงานทุก ๆ ท่านรักษามาตรฐานการทำงานให้ดีแบบนี้เรื่อย ๆ ไป และขอให้มีผู้เห็นประโยชน์เข้ามาสนับสนุนกันเยอะ ๆ นะครับ

:) :)

ออฟไลน์ patzahut

ติดตามตลอด ดูวันละหลายรอบ ติดงอมแงมครับเว็บนี้ ;D :-X :-[

ออฟไลน์ Amaranthe

ผมก็ต้องขอบคุณ คุณจิมมี่ ที่ตั้งเวปนี้ขึ้นมาครับ
ผมได้ความรู้หลาย ๆ อย่างที่ไม่เคยรู้ ทั้งยังสามารถตั้งกระทู้สอบถามเพื่อนสมาชิกได้
และก็มีคนใจดีมาตอบให้ในสิ่งที่สงสัยสัย

ขอบคุณทุกท่านด้วย ที่ตอบกระทู้ผมครับ

ออฟไลน์ pee1818

เจ็ดปีแล้ว โอ้เร็วจริง ยังจำได้ตอนไปไล่หาอ่านกระทู้พี่จิมที่พันทิปอยู่เลย เรียกว่าติดหนักมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 01:15:37 โดย pee1818 »

ออฟไลน์ balliblue

เป็นกำลังใจให้ครับปีที่ 7 แล้ว สำหรับผมตามอ่านมาประมาณ 5-6 ปีแล้ว ก็ขอให้เว็บดียิ่งๆขึ้นไปครับ
จำได้ว่าได้อ่านรีวิวแรกของพี่จิมมี่คือ civic fd จากนั้นก็อ่านมาเรื่อยเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 06:47:44 โดย balliblue »

ออฟไลน์ MUK

ยินดีด้วยครับกับเว็บดีๆ
เดินทางต่อไปอย่างมั่นคงครับ

ออฟไลน์ Tuxedo

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกท่านครับ

ใช้ร่างกายหนัก พยายามพักผ่อนให้มากๆ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

ขอบคุณทีมงาน HLM ทุกคนครับ
สู้ๆต่อไป เป็นกำลังใจให้ครับ
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
สู้ๆต่อไปครับ
ผมได้ความรู้เรื่องรถมากมายก็เพราะ Headlightmag นี้แหละครับ
 :)

ออฟไลน์ dht_tubes

ต้องขอบคุณคุณ J!MMY คุณแพน และทีมงานที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกท่าน
ที่สร้างเว็บไซด์ HEADLIGHTMAG.COM ที่เป็นประโยชน์กับทุกๆคนให้เราได้เสพ ได้อ่านหาข้อมูลดีๆมาโดยตลอดครับ

ในโอกาสนี้ก็ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข ความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรง

มีกำลังทั้งกายและใจ ในการทำเว็ปไซด์ดีๆ ยิ่งๆ ขึ้นไป ให้พวกเราได้อ่านกันนานๆครับ

ออฟไลน์ recycleman

ตั้งแต่วันแรกที่สมัครสมาชิกมาถึงวันนี้ ผมเข้ามาที่นี่ทุกวันครับ เป็นแหล่งข้อมูลข่าวสารของวงการรถยนต์ที่ดีเยี่ยมที่สุดแล้วของเมืองไทย รวดเร็ว ชัดเจน ตรงไปตรงมา หายากแล้วครับเวปรถแจ่มๆแบบนี้

สู้ต่อไปขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ bubball

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆท่านครับ จะตามอ่านแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆครับ  8)

ออฟไลน์ dorAdeMOn

• **
ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ทีมงานทำเวบไซท์ดีๆแบบนี้ไปเรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ ismael

ขอบคุณครับ จะติดตามเรื่อยๆครับ
ขอบคุณจริงๆ

ออฟไลน์ tierak

ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆ ให้สมาชิกได้อ่าน/ชม ครับ

ออฟไลน์ eaton fuller

ขอบคุณที่ได้มีโอกาสเป็นสมาชิก

ออฟไลน์ vellcap

ขอบคุณทีมงาน HLM ครับ  :)

ออฟไลน์ Impress_za

• I Love HLM
ขอบคุณพี่จิมมี่ และทีมงานทุกท่าน ที่เป็นสื่อกลางระหว่างบริษัทรถยนต์ กับผู้บริโภค ติดตามมาตั้งแต่เปิดเวปนี้ และก่อนหน้านี้ ในเวปเดิม ก่อนที่จะตัดสินใจซื้อรถที่ใช้คันปัจจุบันนี้ ชอบในความเป็นกลาง จะบอกว่าพอมีเวปนี้ นิตยสารทั้งหลาย ผมเลิกอ่านไปเลย ยังมีติดตามไปถึงรีวิวเก่า จากเวปเดิมต้องห้าม สุดท้ายมีโอกาสเจอพี่จิมมี่ตัวเป็นๆ และพาเที่ยว พานั่งรถตัวเองด้วย 1 ครั้งตอนมาเทสรถถึงปาย ดีใจมากๆๆ สุดท้ายขอให้พี่จิมมี่และทีมงานมีสุขภาพร่างกายแข็ง จะได้สร้างผลงาน  มีผลงานดีๆแบบนี้ตลอดไป แม้ไม่มีโอกาสไปร่วมงาน meeting เลยสักครั้งก็ตาม
Toyota Corolla Altis ESport option '17
Honda city 1.5 V '15
Mitsubishi Mirage 1.2 GLX m/t' 12
Toyota soluna 1.5G m/t '02 "Sold"
Toyota Corolla Altis 1.6G '09 "Sold"
Toyota hilux mighty-x '95 "sold"