ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคับช่วยดูหน้าปัดรถคันนี้ให้หน่อยว่ารุ้นอะไร  (อ่าน 4637 ครั้ง)

ออฟไลน์ lollipopbig

• Newbie
  • *
   เพื่อนผมมันบอกว่า ไปขับรถเล่นมาเทสรถมาส่งมาทางลาย แล้วมันก็บอกว่ามาสด้า3ตัวใหม่

ซึ้ง มาสด้า3 ไม่เคยมีหน้าปัดแบบนี้แม้แต่รุ้นเดียว

ใครรู้ช่วยตอบหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ nnine9

• Newbie
  • *
Re: พี่ๆคับช่วยดูหน้าปัดรถคันนี้ให้หน่อยว่ารุ้นอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 22:55:21 »
คล้ายของมาสด้าน้ะครับ แต่ดูแล้วไม่น่าใช้ :( :( :(

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
Re: พี่ๆคับช่วยดูหน้าปัดรถคันนี้ให้หน่อยว่ารุ้นอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 23:07:41 »
KIA CEED คับผม

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ Alcatraz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 23:22:29 »
เพื่อนอยู่ประเทศอะไรครับ  ไทยไม่เคยขายตัวนี้

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 23:28:49 »
ต่อให้ถ่ายส่วนไหนมา สมาชิกในนี้ตอบได้หมด ยอมๆ  ???

ออฟไลน์ bubball

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 23:29:46 »

ทะเทพพพพพพพพพ !!!  ??? ??? ???

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 23:36:50 »
ยอมจริงๆ สมาชิกที่นี่  :)

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
สุดยอดเลยครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ yourturle

สวดยอด แฟนพันแท้
One Day.

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
อ่านวนอยู่สามรอบ อะไรส่งทางม้าลายหว่า

เพื่อนขับรถมาส่งตรงทางม้าลาย? หรืออะไร 55555555555

กว่าจะเก็ท อ้อ

ออฟไลน์ SM.

เก่งจริงๆ คนทายถูก นับถือๆๆ

รุ่นนี้มีขายในบ้านเรานะครับ ถ้า สีแดง สวยมาก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สวดยอด
 8) 8) 8)

ออฟไลน์ OHMMY

180 แล้วก็ยังมีกะจิตกะใจถ่ายมาให้เพื่อนดู :(

ออฟไลน์ eaton fuller

ท่าน เทพกิมเม้ง21 นับถือจริงๆครับ  มีอะไรเรื่องรถที่ท่านยังไม่รู้อีกไหมนี่

ออฟไลน์ kimmeng21

ท่าน เทพกิมเม้ง21 นับถือจริงๆครับ  มีอะไรเรื่องรถที่ท่านยังไม่รู้อีกไหมนี่

แหะๆ ก็ไม่ขนาดนั้นคับ

มีเรื่องที่ผมยังไม่รู้อีกเยอะเลย

ขอบคุณคับทุกท่าน  ;) ;)
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"