ผู้เขียน หัวข้อ: // Update ข้อมูล Honda Civic 2016 ตัวถังมีให้เลือก 5 สี - ภายในสีเบจและสีดำ //  (อ่าน 127686 ครั้ง)

ออฟไลน์ rtong

• Hero Member
ขาดสีสดๆไปนะ  แต่ก็สวยอยู่

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
สวยๆ
รอราคาเปิดตัวอีกไม่นาน

ตอนนี้แฟนเริ่มลังเลระหว่าง City โฉมใหม่ (ผมบอกเทอว่าน่าจะมาประมาณปี 2017) กับ Civic 1.5 Turbo เทอแพลนถอยปลายปี 2017
หลังจากที่ผมเอาคลิปของ CX-5 Minor ให้เทอดู เทอบอกอยากได้รถที่มีระบบความปลอดภัยประเภทเตือนการเปลี่ยนแลน ระบบป้องกันการชนด้านหน้า ฯลฯ
แต่ไม่เยอะเท่า CX-5 ในราคาเกิน 1.1M ไม่มาก
@ngel gunman

ออฟไลน์ Mizuihisachi

• Full Member
แอบคิดว่าจะแป้กเบาๆ กระแสแรงเฉพาะในเน็ต
มองแรกๆสวย มองนานๆทำไมไม่ลงตัว ด้านหน้าหรูหรามาก ขัดกับด้านหลังสปอร์ตสุดๆ ยังไงรอชมคันจริงๆสักพักให้ชินตาก่อน

ออฟไลน์ Turin

รอๆๆๆ Legacy BP มีแววตกกระป๋อง  8)

ไม่ทราบ 1.5t จะมาพร้อมกันเลยไหมครับเนี่ย เหมือนเห็นแวบๆว่าเปิดตัวแค่ 1.8 ก่อน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตลอดเลยฮอนด้า ชอบแยกสีภายนอกเหมารวมภายในต้องเป็นสีนี้เท่านั้น

ออฟไลน์ city552

มีใครรู้บ้าง เบาะหลังจะพับได้เหมือนในรูปมั้ย
2015   Mazda BT50 Pro 2.2 Hi-racer
2019   Toyota Altis Hybrid Hybrid Mid
2020   Mercedes-Benz C220d W205
2020   Toyota Fortuner 2.4V 2WD
2021   Honda Civic gen11(FE) 1.5 EL+

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

เลิกกลัวกระแสเรื่องการเบิกอะไหล่ยากกันแล้วเนอะ เห็นเดือนก่อนๆยังมีกระทู้เต็มไปหมด

ออฟไลน์ whoami

รอดูว่า hrv ยอดจะยังแรงเหมือนเดิมไหม เมื่อ civic ใหม่มา นอกจากแย่งยอดจาก altis และ 3  มันต้องแย่งลูกค้ากันเองแน่ๆระหว่าง hrv กับ civic

ออฟไลน์ diow_1991

เบาะนั่งสวยมากๆ

ออฟไลน์ pjs6306

ตัวล่างๆจะได้ไฟหน้าแบบไหนครับเนี่ย

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
รอๆๆๆ Legacy BP มีแววตกกระป๋อง  8)

ไม่ทราบ 1.5t จะมาพร้อมกันเลยไหมครับเนี่ย เหมือนเห็นแวบๆว่าเปิดตัวแค่ 1.8 ก่อน

เซลเขาว่า 1.8 พร้อมส่งมอบ ภายในเดือน มีนาคม   1.5 เดือนเมษายนครับ

ออฟไลน์ Turin

เซลเขาว่า 1.8 พร้อมส่งมอบ ภายในเดือน มีนาคม   1.5 เดือนเมษายนครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nut_K

ตัวล่างๆจะได้ไฟหน้าแบบไหนครับเนี่ย

Projector ครับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
แอบคิดว่าจะแป้กเบาๆ กระแสแรงเฉพาะในเน็ต
มองแรกๆสวย มองนานๆทำไมไม่ลงตัว ด้านหน้าหรูหรามาก ขัดกับด้านหลังสปอร์ตสุดๆ ยังไงรอชมคันจริงๆสักพักให้ชินตาก่อน

ไม่มีทางแป้กแน่นอนครับ ถ้าไม่นับแทกซี่ ยอดขายจะแซงอัลติสด้วย