ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ รถ ที่ท่านสมาชิกซื้อแล้วรู้สึก ผิดหวัง และ สมหวัง ที่สุดในชีวิตครับ  (อ่าน 14531 ครั้ง)

ออฟไลน์ aunj

• Jr. Member
  • **
ผิดหวัง ที่สุด จนถึงทุกวันนี้คือ Nissan Almera CVT คือ มันอืด ยืด ย้วย ภายในไม่เข้ากับสรีระผมเลย ขับแล้วเมื่อยมาก เกียร์ CVT สหกรณ์ ก็ทำงานแปลกๆ แต่ก็เอาเถอะ ซื้อมาให้แม่ใช้ แม่ผมชอบเพราะกว้างดี พาเพื่อนๆแกไปกินข้าวได้หลายคน

สมหวังสุด คือ All new Dmax 3.0 VGS ครับ ฟิ้ววววว

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
สงสัย honda เจอน้ำท่วมไป หลังๆเลยไม่ค่อยดีมั๊งครับ การประกอบเลยมีปัญหา

promt

• บุคคลทั่วไป
g9 มีปํญหาเย้อะขนาดนั้นเลยรึครับ

มีแต่คนบ่นไม่ชอบ

หรือว่าไม่ชอบ แต่ใช้บ่อยที่สุด ให้มันพังๆ ไป