ผู้เขียน หัวข้อ: BMW ใครใช้ประกันของอาคเนย์ เป็นอย่างไรบ้าง ดีมั้ยครับ  (อ่าน 1833 ครั้ง)

ออฟไลน์ Towat

• Newbie
  • *
เห็นมีเครมยาง 100% ได้ด้วยครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
หลายเจ้าก็ให้เคลมยาง 100% นะครับ

อ่านเงื่อนไขเวลาจะเคลมให้ดีๆนะครับ ถ้าเคลมยาง ประกันจ่ายแค่เส้นที่เสียนะครับ อีกเส้นต้องจ่ายเองนะครับ

ปล. การเปลี่ยนยาง ควรเปลี่ยนเป็นคู่ เป็นอย่างน้อยนะครับ

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
ในเว็บ BMW TH จะมีลงรายชื่อบริษัทประกันที่ร่วมโครงการพิเศษ แต่ผมหาลิงค์ไม่เจอ ลองสอบถามทาง BMW TH ดูครับ
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ Towat

• Newbie
  • *
ขอบคุณทั้ง 2  ท่านนะครับ