ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By PAN FM 93.5 ประจำวันที่ 19 มีนาคม 2016 (RE-RUN) //  (อ่าน 2330 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By PAN FM 93.5
ประจำวันที่ 19 มีนาคม 2016 (RE-RUN)

เป็นอีกหนึ่งสัปดาห์ที่พี่แพนมารับหน้าที่แทนพี่จิมมี่

//  Lexus RC 200t F-Sport
//  MG GS 2.0 Turbo
//  Suzuki Swift SAI มาพร้อมสีม่วงใหม่
//  Ford Fiesta Black Limited และ Ecosport MY2016
//  Nissan Almera NISMO Package
//  TOYOTA Yaris TRD Sportivo

//  Mercedes-Benz ให้ของขวัญแก่ BMW ในโอกาสครบรอบ 100 ปี แบบสุดกวน
//  Spyshot : หลุดภาพภายนอก/ภายใน Mazda 3 Minorchange ก่อนเปิดตัวจากจีน
//  Spyshot : Audi TT RS ลองดูแบบชัดๆกันบ้างก่อนเปิดตัวอย่างเป็นทางการ

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
ขอบคุณมากนะครับ รออยู่เลย

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ เสาร์ที่แล้วยุ่งไม่ได้ฟัง

ออฟไลน์ ktonja

• Full Member
ขอบคุณครับ

เดี๋ยวว่างจะรีบมานั่งฟังย้อนหลัง ^ ^

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
ขอบคุณครับ
@ngel gunman

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เด่วทานข้าวก่อนจะมาฟัง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น