ผู้เขียน หัวข้อ: Skyactiv ไม่ใช่คำโฆษณา Mazda MX5 คว้ารางวัล WCOTY2016!!  (อ่าน 12217 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
Re: Skyactiv ไม่ใช่คำโฆษณา Mazda MX5 คว้ารางวัล WCOTY2016!!
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 18:50:47 »
คุณmanamanไม่สบายมากก็ไปหาหมอบ้างก็ดีนะ Postอวยเจ้าตลาดก็Postไป แต่มาแขวะFordเขานี่ทั้งที่ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี่มันเข้าข่ายเป็นโรคอะไรสักอย่างนะครับ

อย่าไปเอาอะไรกับพวกสิงคีบอร์ดเลยครับ

นั่นสิครับ จะเอาอะไรกับผม สิงคีบอร์ด
พ่อคุณ คนดีศรีสังคม ว่าแต่คุณ secrecyguy  เป็น สิง อะไรเหรอครับ