ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวเองครับ  (อ่าน 12750 ครั้ง)

ออฟไลน์ Superdarm

• Newbie
  • *
  • Do my best ...
Re: แนะนำตัวเองครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 16:30:51 »
ยินดีต้อนรับครับคุณดาร์ม ผมทันอ่านนิตยสารที่คุณดาร์มเอ่ยถึงทุกฉบับเลยครับ(บ่งบอกอายุ)

แหะๆ และเราก็ต้องเคยอ่านหนังสือการ์ตูนรวมเล่มไอ้มดแดง ห้ามนุษย์ไฟฟ้า เหมือนกันล่ะสิเนี่ย....
เคยนั่งดูการ์ตูนช่องเจ็ดเรื่อง ฮิปโป กับโตโต้ ด้วยรึเปล่าน้า....ถ้าใช่ ชัวร์โลด..... รุ่นเดียวกันครับ...

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
I love W124

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 16:33:18 »
ชอบ top gear เหมือนกันครับ fifth gear ก็ดูบาง แต่ไอ้ stig นี่เป็นใครอ่า (ห้ามตอบว่า ชูมัดเกอร์นะ นั่นเค้าอำเล่น) แล้วห้ามตอบว่าเป็น conan_murder ด้วย^^

โห ผมเพิ่งคุยกับเพื่อนๆ ถึงเรื่องนี้อยู่หยกๆ เลย เอ้า สรุปไม่ใช่น้าชูมัคเกอร์หรอกเหรอครับ....

เอ เป็นใครหว่า ตา Stig เนี่ย...."Some say...He can sleep upside down....Some say he can breath through SKIN!.....The Stig!!!!!! "
I love W124

conan_murder

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 18:46:52 »
Top Gear กับ Fifth Gear ไม่ถูกกันนะครับ

ผมแนะนำดีวีดีของคลากสัน ชื่อ Duel มี Tiff Needell มาแข่งกับ Stig แนะนำให้หามาดูครับ เพราะ Stig แพ้ (โหลดเอาครับ หาซื้อในไทยไม่ได้)

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=2BHkAf9nO5Q[/youtube]

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 13:02:55 »
Top Gear กับ Fifth Gear ไม่ถูกกันนะครับ

ผมแนะนำดีวีดีของคลากสัน ชื่อ Duel มี Tiff Needell มาแข่งกับ Stig แนะนำให้หามาดูครับ เพราะ Stig แพ้ (โหลดเอาครับ หาซื้อในไทยไม่ได้)

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=2BHkAf9nO5Q[/youtube]

ขอบคุณสำหรับคลิปดีๆ นะครับ...ดูแล้วอยากได้จังเลย...ไว้จะลองฝากเพื่อนที่เค้าจะไปเมืองนอกซื้อให้....แต่เอ๊ หรือถ้าคุณ Commander Cheng กับคุณจิมมี่ จะไปนอก ผมก็ฝากซื้อดีวีดีนี้ด้วยนะครับ....แหะๆ....(ดูแล้วหัวใจมันคึกคักดีครับ รถดีๆ ทั้งนั้น)
I love W124