ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆมีใครทันสะสมโบรชัวร์ honda tourmaster บ้างไหมครับ ตัวแรกปี97ครับผม  (อ่าน 8240 ครั้ง)

nas1880

• บุคคลทั่วไป
 ผมไม่เคยเห็นโบรชัวร์ tourmaster มาก่อน พี่ๆท่านใดมีบ้างครับ ขอบคุณมากครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2016, 16:32:04 โดย nas1880 »

ออฟไลน์ หนึ่ง บ้ารถ

• Full Member

มีครับ ทั้งตัวแรกและตัวที่สอง แต่ยังไม่ได้กลับบ้านเลย ถ้ากลับแล้วจะถ่ายมาให้ดูครับ

promt

ปี 38 ผมไปดูที่ศูนย์ฮอนด้า อยากเห็นกระบะยี่ห้อฮอนด้า
สมัยก่อนหาข่าวอยากมาก

พอไปผุดลุกผุดนั่ง
กระบะบ้า
นี่มันอีซูซุชัดๆ เลยกำโบร์ชัวร์ไปทิ้งหน้าหอ

ปัจจุบัน ไม่มีครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ปี 38 ผมไปดูที่ศูนย์ฮอนด้า อยากเห็นกระบะยี่ห้อฮอนด้า

กระบะบ้า
นี่มันอีซูซุชัดๆ เลยกำโบร์ชัวร์ไปทิ้งหน้าหอ

งานหยาบมากครับ สลับป้ายยี่ห้อกับติดป้ายรุ่นใหม่แค่นั้นเลย ทั้งเก๋งทั้งกระบะ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SM.

กระบะบ้า

งานหยาบมากครับ สลับป้ายยี่ห้อกับติดป้ายรุ่นใหม่แค่นั้นเลย ทั้งเก๋งทั้งกระบะ

ครับ ถึงไปไม่รอดทั้ง 2 รุ่นไงครับ

nas1880

มีครับ ทั้งตัวแรกและตัวที่สอง แต่ยังไม่ได้กลับบ้านเลย ถ้ากลับแล้วจะถ่ายมาให้ดูครับ
ok ครับจะรอดู ผมอยากเห็นจริงๆครับพี่หนึ่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 10:44:29 โดย nas1880 »

ขอถ่ายแบบคร่าวๆ ไปก่อนนะครับ  ติดงานอยู่ เดี๋ยวค่อยถ่ายละเอียดอีกที

น่าเสียดายแคตล็อคตัวสองโดนแมวเยี่ยวใส่ ติดกันเป็นปึกเปิดดูไม่ได้เลย

ต่อครับ

ออฟไลน์ ps000000

ตำนาน OEM สมัยผม หนุ่มๆ

ต่อครับ

ยังไงรอดูละเอียดคืนนี้อีกทีครับ

nas1880

ยังไงรอดูละเอียดคืนนี้อีกทีครับ
ครับผม

nas1880

ขอถ่ายแบบคร่าวๆ ไปก่อนนะครับ  ติดงานอยู่ เดี๋ยวค่อยถ่ายละเอียดอีกที

น่าเสียดายแคตล็อคตัวสองโดนแมวเยี่ยวใส่ ติดกันเป็นปึกเปิดดูไม่ได้เลย
น้องแมวไม่น่าทำงี้เลย ครับ เนอะพี่หนึ่ง

น้องแมวไม่น่าทำงี้เลย ครับ เนอะพี่หนึ่ง

โดนไปเยอะเลยครับ ทิ้งหลายเล่มเลย เสียดายมากๆ
บางเล่มพอเปิดได้แต่ก็ขาดๆ เหม็นอีกต่างหาก

nas1880

โดนไปเยอะเลยครับ ทิ้งหลายเล่มเลย เสียดายมากๆ
บางเล่มพอเปิดได้แต่ก็ขาดๆ เหม็นอีกต่างหาก
ครับพี่หนึ่ง ผมว่านะหากล่องมาใส่โบรชัวร์นะจะดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 14:07:09 โดย nas1880 »

nas1880

ทำเป็นไฟล์pdf ก็ดีครับพี่หนึงสำหรับโบรชัวร์ทัวร์มาสเตอร์ เห็นด้วยเหมือนผมไหมครับ :)   

ออฟไลน์ Auto

ตอนนี้เอาเข้าศูนย์ Honda  ได้หรือเปล่า   ช่างซ่อมเป็นไหม  มีอะไหล่รองรับหรือเปล่า   8)

nas1880

ตอนนี้เอาเข้าศูนย์ Honda  ได้หรือเปล่า   ช่างซ่อมเป็นไหม  มีอะไหล่รองรับหรือเปล่า   8)
ได้สิครับพี่ auto ช่างซ่อมเป็นอยู่แล้วครับผม

nas1880

ว่าแต่รถกระบะ honda tourmaster ของพี่autoมีปัญหาอะไรหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 15:42:37 โดย nas1880 »

nas1880

ได้สิครับพี่ auto ช่างซ่อมเป็นอยู่แล้วครับผม อะไหล่คงต้องถามที่ศูนย์ดูครับพี่ auto

ออฟไลน์ Auto

ว่าแต่รถกระบะ honda tourmaster ของพี่autoมีปัญหาอะไรหรอครับ
  ผมไม่ได้มีรุ่นนี้ใช้หรอกครับ  หายากจะตายตอนนี้              เพียงแต่ว่าน้องผมเขาจะซื้อไปขายของตลาดนัด  ISUZU มังกรทองปี 94-96 ตอนนี้รุ่นนี้ตลาดนิยมราคาดีด้วย  ถ้าซื้อเอา ISUZU  ดีกว่าสบายใจกว่า   

แคตล็อคมีเยอะมาก  ยังไม่มีเวลาทำเลยครับ

Honda Tour Master ผมยังเห็นบ่อยกว่า Opel Campo นะครับ   เห็นเกือบทุกเดือน แต่ Campo นี่เห็นปีละ 2 ครั้งได้

ถ้าอยากดู Opel Campo จะถ่ายแคตล็อคให้ดู

ออฟไลน์ Starkunz

• Newbie
  • *
ลองดูอันนี้ครับ ในเว็ปเราเคยมีบทความแล้วครับ ข้อมูลครบถ้วนดี

http://www.headlightmag.com/honda-tourmaste7584/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 17:12:31 โดย Starkunz »

nas1880

แคตล็อคมีเยอะมาก  ยังไม่มีเวลาทำเลยครับ

Honda Tour Master ผมยังเห็นบ่อยกว่า Opel Campo นะครับ   เห็นเกือบทุกเดือน แต่ Campo นี่เห็นปีละ 2 ครั้งได้

ถ้าอยากดู Opel Campo จะถ่ายแคตล็อคให้ดู
เอาเหมือนเดิมก็ได้ครับ โบรชัวร์รถกระบะ honda tourmaster ครับ
ไม่ต้อง pdf ครับผม ผมไม่ชอบรถกระบะ opel
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 17:38:16 โดย nas1880 »

nas1880

ลองดูอันนี้ครับ ในเว็ปเราเคยมีบทความแล้วครับ ข้อมูลครบถ้วนดี

http://www.headlightmag.com/honda-tourmaste7584/
อ่อผมเคยดูแล้วครับ  แต่ยังไม่เคยเห็นโบรชัวร์ครับ

nas1880

รอพี่หนึ่งถ่ายละเอียดโบรชัวร์ tourmaster อีกทีครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2016, 14:43:49 โดย nas1880 »

มาแล้วครับ  พกมาถ่ายที่ทำงานด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2016, 16:19:58 โดย หนึ่ง บ้ารถ »

ผมก็กลับรูปแล้วนะ ทำไมยังเอียงอยู่

หน้า3

หน้า4