ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเห็นภายในรีโว่4ประตู2.4Gตัวเป็นๆ สวยมากกกกกก  (อ่าน 11185 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eddy5659

• Hero Member
เรื่องความสวยว่ากันยากครับ

ที่บ้านใช้วีโก้มาหลายคัน และเตรียมที่ถอยรีโว้ตัวท๊อปแน่ๆ แต่พอไปดูคันจริง ไม่ไหวครับ ภายในที่ว่าสวยๆกัน ผมว่าวัสดุแย่มาก ดูรูปหลุดก็เหมือนจะสวยนะแต่พอเจอของจริงไม่ไหวครับ ส่ายหัวกันทั้งบ้านเลย ที่ผิดหวังสุดคงจะเป็นคุณพ่อผม เพราะแกเตรียมจะจองตัวท๊อปแบบไม่ต้องคิด แล้วจะตัดสดออกมาเลย แต่ไปเจอคันจริงแล้วก็รอให้เขาปรับให้มันดูดีกว่านี้ทั้งหน้าตาและภายใน จะขายล้านกว่าก็ไม่ว่านะแต่ช่วยทำให้มันสมราคาหน่อยเถอะ อีกซัก 3-5 ปี ค่อยมาดูกันว่าจะได้ซื้อกระบะโตโยต้าอีกไหม
ตอนพี่ไปดู ได้ชมของตัวท๊อปป่าวครับ เพราะรุ่นEมันจะขี้เหร่กว่ากันเยอะเลยนะครับ

ตัวท๊อปครับ ส่งนนึงก็มาจากที่เราคาดหวังไว้ด้วยเหมือนกัน เลยค่อนข้างจะผิดหวังพอควร
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ bojung

• Sr. Member
เหมือนผมเลย ผมชอบภายในรีโว่ตัวนี้มาก มันดูเข้าใกล้ความเป็นรถเก๋งเข้าไปทุกที วัสดุ อุปกรณ์ หน้าตา ดูดีกว่ากระบะสมัยก่อนเยอะเลยครับ
ตัวท็อปนี้สวยมาก ข้างหลังผมว่านั่งไม่อีดอัดนะครับ ที่ไปลองของดีแมกยังอึดอัดมากกว่า ส่วนของไททันเจ้านั้นทำใหญ่อยู่แล้ว
ไม่รู้ว่าเห็นตัว TRD ยัง ด้ายริมแดง เบาะทรงสปอร์ต ผมว่าจี๊ดมาก

ออฟไลน์ moroccoco

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยครับ ผมว่ารีโว่ภายในทำมาสวยเลย เรียบๆแต่ดูดี นั่งสบายด้วย ห้องโดยสารเงียบ ขับนุ่ม แต่เสียดายทำภายนอกไม่น่าดึงดูด ถ้าเทียบกับคนก็คงต้องบอกว่ามองภายนอกไม่หล่อไม่สวย แต่คบด้วยเพราะนิสัยดี

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ภายในผมให้พอๆกับเรนเจอร์นะรีโว่อ่ะ อิๆ

ออฟไลน์ recycleman

ภายในรีโว่สวยครับ แต่ผมว่ามันไม่เข้ากันกับความเป็นปิคอัพเท่าไรเลย

ภายในปิคอัพที่เข้าตาสำหรับผมยกให้ wt กับ np300

ออฟไลน์ Volta

ขัดใจตรงคอนโซลเนี่ยล่ะครับ ไม่เข้าใจว่าจะยกไปสูงขนาดนั้นทำใม มันทำไห้ดูอึดอัดมาก 

ส่วนดีไซน์ ผมว่าก็ดูสวย ร่วมสมัยดีนะครับ

สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Pegasus7700

สวย แต่เหม็น.... เคยได้ยินมะ?

ผมแพ้กลิ่นรถโตโยต้า หลายรุ่นอะ ไม่รุ้ทำไม. ตั้งแต่ป้ายแดงจนรถเก่า

สรุป
    สวยแต่เหม็น
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ h0661036

• Sr. Member
ที่บ้านใช้รุ่น E อยู่ครับ  ลองให้เพื่อนขับ แล้วนั่งหลัง  ความอยากได้อาจลดลงครึ่งนึง   คือโคตรโดด เบาะแข็ง หาความนั่งสบายไม่เจอ   ที่บ้านใช้ VIGO มาก่อน ถึงจะหรูไม่เท่า เก็บเสียงไม่ดี แต่แถว 2 ก็นั่งสบายกว่าครับ

ออฟไลน์ Darkart

ภานใน Revo สวยและลงตัวครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ hideto1984

• Newbie
  • *
FORD RANGER สวยสุดครับ

เหมือนได้ขับ Range rover เลย
design ไม่เบี้ยวๆ บูดๆ เอียงๆ ล้ำหน้าจนล้ำเส้น เหมือนยี่ห้ออื่นๆครับ