ผู้เขียน หัวข้อ: Spyshot : Mazda CX-4 ภาพหลุดเกือบทั้งคัน แบบไม่ต้องรอวันเปิดตัวอย่างเป็นทางการ  (อ่าน 25014 ครั้ง)

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
Re: spy shots mazda cx-4 ขณะเปิดตัวสถานที่แห่งหนึ่งครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 12:13:31 »
สวยมากครับ เอาหน้า MZ3 มาแปะน่าจะสวยจบ

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
สำหรับผมผม ว่ามันสวยลงตัวมากเลยครับ  เส้นสายด้านหลังดูลงตัวมากครับคล้ายๆ lexus RX เลยครับ
แต่ว่าจะเข้าบ้านเราไหมผมว่าไม่เพราะไม่รู้ว่าจะอยู่ช่วงไหนของตลาด

ออฟไลน์ faked

• Newbie
  • *
รู้สึกชอบ CX3 กว่าครับดูลงตัวกว่า แล้วนี่ตัวท็อปรึยัง ถ้าตัวท็อปเเล้วแม็กแบบนั้นใหญ่แค่นั้นผมว่าก็ยังดูลอยๆเเปลกๆอยู่นะ

อย่างเดียวที่ชอบกว่า Cx3 คงเป็น leg room ด้านหลังที่เยอะขึ้นกับพื้นที่สัมภาระด้านหลังที่ดูจะยาวขึ้นแค่นั้นเลย นอกนั้นยังชอบ cx3 อยู่   :(

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ในฐานะที่ไม่ใช่คนตามข่าวมาสด้ามากนัก ตอนนี้ผมสับสนมากๆครับ ว่ารุ่นไหนเป็นรุ่นไหน เหมือนกันไปหมด จำได้แค่ว่า m2คันเล็กหน่อย ส่วน cx5 ก็คันสูงหน่อย นอกนั้นแยกไม่ออกบอกตรงๆ

ออฟไลน์ luxifer

• Sr. Member
    • mcshop (Mc Jeans official online store)
จี๊ดเลยครับมีแอร์หลังด้วย CX5 MC ยังไม่มีให้มาเลย
Everyday Lifestyle

ออฟไลน์ rtong

ต้นแบบสวยนะ
พอเป็นคันจริงขาดๆเกินๆ
แต่รวมๆก็สวยอยู่

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
เซ็งตรงที่ cx5 mc ไม่มีล้อแบบนี้  :-X

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
เริ่มรู้สึกว่ามาสด้าออกกองทัพเอเลี่ยนสกายแอคทีฟ

ผมแยกแต่ละรุ่นแทบไม่ออกละครับ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ Minere

• Full Member
ดูสวยเบื่อๆ

แต่ชอบเครื่อง 2.5 จัง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ชอบครับ จริงๆเอาพื้นฐาน 3 มาแปลง มันทำให้ลงตัวยากอยู่แล้ว
แต่นี่ออกมาใช้ได้เลย นึกถึง XC70 Cross Country เมื่อสิบปีก่อน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Jetz

• Newbie
  • *
After feel failed  :'( with CX-3  so I hope the CX-4 can beat my Heart  :-*

ออฟไลน์ hideto1984

• Newbie
  • *
คหสต
ผมว่าภายนอกสวยนะครับ

แต่ทุกรุ่น เหมือนกันไปหมด ไม่มีเอกลักษณ์
สงสัยเอา ศัลยกรรมเกาหลีเป็น ต้นแบบ

สวย แต่ เบื่อ
ยืนเรียงๆ กันยังไม่รู้เลยว่าใครสวยสุด
เฮ้อ!!!

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
มาสด้า 3 ลงตัวกว่าครับ

ออฟไลน์ O_O

• Sr. Member
ทำไมผมมองว่าcx4 สวยกว่า3 นะ แถมสีแดงตัดกับsunroofสีดำ ยิ่งส่วย ผิดกับ3ใหม่ไทยดันตัดsunroofออก