ผู้เขียน หัวข้อ: คือผมเห็น civic 2016 จอดแถวบ้านประจำ เค้าเริ่มส่งมอบรถแล้วหรอครับ  (อ่าน 7043 ครั้ง)

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
บริษัทรถเช่าข้างๆที่ทำงานผม มีมาให้เช่า2คัน ตั้งแต่งานmotor show ยังไม่เริ่มแหนะ

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
เห็นแต่ตัว E กับ EL บ่อย สีดำ แต่ตัว TURBO RS ยังเจอสักคันครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ korkongzz

ผมเจอคนถอยมาขับรุ่น E กับ EL หลายคันละนะ แต่ตัว 1.5 T กับ RS ยังไม่เจอสักคัน รถเทสก็ไม่มีนะตัว Turbo อันนี้ศูนย์แถวบ้านนะ

แต่มีคลิบของศูนย์ สุโขทัยมีตัว RS ให้ลองละครับ

ออฟไลน์ Boycm009

ตอนนี้เห็นแต่ตัว 1.8 E และ EL ส่วนตัว Turbo เห็นว่าเริ่มส่งมอบเดือน พ.ค. นี้นะครับ

ออฟไลน์ AkE

1.8 เยอะแยะครับ 1.5t ทำไมผมเห็นในเว็บ ว่ามีคนได้แล้ว ไม่ชัวนะครับผมจำได้ว่าเดือนหน้านี่ชัวๆครับ

ออฟไลน์ Pkero

• Newbie
  • *
ตอนนี้เห็นแต่ตัว 1.8 E และ EL ส่วนตัว Turbo เห็นว่าเริ่มส่งมอบเดือน พ.ค. นี้นะครับ

RS เริ่มส่งมอบตั้งแต่ก่อนสงกรานต์เยอะแล้วครับ

ออฟไลน์ balliblue

ผมเจอคนถอยมาขับรุ่น E กับ EL หลายคันละนะ แต่ตัว 1.5 T กับ RS ยังไม่เจอสักคัน รถเทสก็ไม่มีนะตัว Turbo อันนี้ศูนย์แถวบ้านนะ

แต่มีคลิบของศูนย์ สุโขทัยมีตัว RS ให้ลองละครับ
น้อยศูนย์มากที่จะมี RS ให้ลองตอนนี้ ตอนที่ผมไปลอง ศูนย์สายสี่บอกแถบนี้มีศูนย์เค้าศูนย์เดียวมี่ได้โควต้ามาให้ลูกค้าลองก่อนใคร

ออฟไลน์ Pat.C

• Full Member
เห็นมาสักพักละครับ แต่ตัวเทอร์โบยังไม่เห็น

ออฟไลน์ hideto1984

• Newbie
  • *
หน้าสวยดีครับ ภายใน ดีกว่า FB สามเท่าตัว

แต่ ท้ายหน้าเกลียดมากครับ คหสต
มองทีไร เสียดายรถมาก ไฟท้ายมันใช้อะไรคิดตอนออกแบบ

โคตรเหมือนรถจีนเลยครับ

ออฟไลน์ Pegasus7700

วิ่งเยอะแล้วแถวมอเตอร์เวย์พระราม9

สวยครับ สวยกว่าcivic ทุกรุ่น ที่ฮอนด้าทำมา

ในท้องถนน ดูเด่นกว่าmazda แต่ งานออกแบบaltis , โฟกัสดูสปอรตกว่าหน่อย
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22