ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่ๆ Live ขณะพี่แพนทำเช็ค เช็ค เอาท์ ครับ  (อ่าน 42312 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~สาวก_BMW_~

• Full Member
คือผมเห็นว่าช่วงนี้การ Live ผ่านเฟสบุคเป็นเรื่องที่ปกติไปแล้ว เห็นพี่แพนทำคลิป live แล้วก็ฮาดี+ได้สาระตลอด
สิ่งที่ผมคิดคืออยากให้พี่ๆทีมงานลงโปรแกรมการเทสรถจะเอาไว้ในหน้าบอร์ดหรือหน้าแฟนเพจ HLM ก็ได้ครับ
จะได้รู้ช่วงเวลาที่พี่ๆจะเอารถไปเทสกันและจะได้เปิดเฟสรอพี่ๆ live  เผื่อใครมีข้อสงสัยหรือข้อข้องใจอะไรจะได้ถามระหว่าง live ได้
คนที่เป็นคนถือโทรศัพท์ให้เป็นพี่เติ้งก็ได้ครับ จะได้รู้มุมมองคนนั่งด้านหลัง + เวลาที่ สมช มีคำถามก็เหมือนกับถามสดๆกับพี่แพนและพี่จิมพี่ไปเลย
พอเทสรถเสร็จก็อัพคลิปที่ live ลงหน้าเพจหรือเอาลิ้งมาแปะไว้ที่บอร์ด รับรองได้เลยว่าต้องมีคนให้ความสนใจเยอะแน่ๆครับ
... ทุกอย่างเป็นแค่แนวคิดผมนะครับ ขอให้พี่ๆทีมงานรับไว้พิจารณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ