ผู้เขียน หัวข้อ: แปลกดีคับข่าวนี้ ไม่มีใครทำอะไรเขาได้เลยหรือปล่อยให้ทุกรถจนจะครบ10คันตามที่พูดละ  (อ่าน 4693 ครั้ง)

promt

• บุคคลทั่วไป
คดี ยอมความได้

หากเป็นน้องคนนั้นทำจริง เครียดแทนอิ่แม่มันมาก

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
เลี้ยงลูกควายๆ ตามใจมันเยอะ พอไม่ได้มันก็ลงอารมณ์ ต้องตามเช็ดขี้ เช็ดเยี้ยวมันอีก จับเข้าค่ายทหารซักครึ่งปี เอาให้เข็ด

ออฟไลน์ ps000000

อีกหลายเรื่องเกี่ยวกับรถก็ดูเงียบๆไปครับ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ลูกเทวดา

โทษเด็กอย่างเดียวไม่ได้ ต้องโทษคนที่เลี้ยงดูด้วยครับ

ออฟไลน์ MUK

คนเป็นพ่อเป็นแม่ยังไงก็ลูก ไม่ใครไม่อยากให้ลูกเป็นคนดี บางทีมันก็เป็นกรรมเก่าด้วย สงสัยอบากได้เงินไปซื้อคัยใหม่แม่ไม่ยอม

ออฟไลน์ O_o"

คุณแม่เคลียรให้หมดครับ ทั้งค่าเสียหายๆด้วย

มันน่าจะมาทุบรถตำรวจ ทหาร รถพยาบาล บ้างนะครับ จะได้เจอของจริง เก่งแต่ทุบรถในสำนักงานที่แม่ทำงาน

ออฟไลน์ 2k

แก้ไม่ยากเลย ถามแม่เจ้าตัวว่าตอนนี้ลูกอยู่ที่ไหนแล้วตามไปรุมยำถึงที่ หรือถ้าไม่อยู่กับแม่ก็ขอเบอร์ติดต่อมันมาบอกว่าแม่มันฝากให้เอาเงินที่มันอยากได้มาให้ให้มารับที่นี้ๆๆๆๆๆก็ว่าไป มาถึงแล้วก็รุมยำให้สาแก่ใจและเพื่อหยุดมันไว้ไม้ให้ทุบคันที่10อีก  :-X
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ SM.

ต้องพาไปปรับทัศนคตินะครับ