ผู้เขียน หัวข้อ: Chevrolet Colorado Minorchange หน้าใหม่ ภายในใหม่ เครื่องแรงขึ้น พวงมาลัยไฟฟ้า  (อ่าน 38584 ครั้ง)

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
สวยเลยนะ ชอบที่สุดแล้วในกระบะ ทรงนี้สวยสุด ranger คงหนาว BT-50 คงตายตาหลับ และ NP 300 คงหือขึ้นคอ และน่าจะเเบ่งส่วนแบ่งจากจ้าวตลาดได้บ้าง แต่นั่นก็ขึ้นอยู่กับ defect ของรถนะ ถ้าไม่มีก็รุ่ง ถ้ามีอีก แบรนด์ chev คงไม่ไหวแล้ว

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
สวยเลยนะ ชอบที่สุดแล้วในกระบะ ทรงนี้สวยสุด ranger คงหนาว BT-50 คงตายตาหลับ และ NP 300 คงหือขึ้นคอ และน่าจะเเบ่งส่วนแบ่งจากจ้าวตลาดได้บ้าง แต่นั่นก็ขึ้นอยู่กับ defect ของรถนะ ถ้าไม่มีก็รุ่ง ถ้ามีอีก แบรนด์ chev คงไม่ไหวแล้ว

ผมชอบจัง BT-50 คงตายตาหลับ 5555555555+

ออฟไลน์ Mp4_007

• Sr. Member
สวยถูกใจมาก เห็น แล้วอยากอ่าน review ดู clip ทดลองขับมากๆเลย จะแรงกว่า 2.5 เดิมแค่ไหน

ออฟไลน์ porcupine

• Full Member
เห็นว่าราคายังไม่ออกครับ เพราะรอตอนขายจริงอีก 3-4 เดือน วันนี้แค่เปิดตัวเฉย ๆ งงกับการตลาดของพี่เชฟจริงๆ

ออฟไลน์ Darkart

ลงตัวมากขึ้น เครื่องแรงครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Gaga

• Jr. Member
  • **
เครื่อง 2.8 L ได้ข่าวว่า จะไม่ทำตลาด ในเมืองไทยแล้ว
แต่มี ผลิตส่งออก

ออฟไลน์ Enzo

• **

ถ้าบริการ หลังการ ขาย ดี พอๆ กับ isuzu , Toyota  ผมว่าขายดี พอที่จะขึ้นเป็นเบอร์ 3 - 4 ได้เลยน่ะ  :D

เป็นการ ไมเนอร์เชนท์ ที่เปลี่ยนไปเยอะมาก สวยดี โดยเฉพาะ ภายใน ครับ

ติ นิดเดียว ปุ่มไฟฉุกเฉิน ไว้ ตำแหน่ง เตี้ย ไปนิดนึง ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2016, 15:59:27 โดย Enzo »

ออฟไลน์ JeansZ

คลิกเข้ามานึกว่าจะได้เห็นกระบะแรงม้าทะลุ 200 จากโรงงานรุ่นแรกซะอีก
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ Fly to dream

2.8 คงมาพร้อมๆกับเทลฯ และออฟชั่นอย่างม่านถุงลม อะไรพวกนั้นคงจะมากับ 2.8

ผมเชื่อว่าขั้นต่ำ 211 แรงม้า หรือไม่ปรับอะไรเลย

แต่โดยรวมสวยๆๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ deathsheep

ผมชอบจัง BT-50 คงตายตาหลับ 5555555555+

ลั่นเลย ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
2.8 น่าจะปรับขึ้นอีกแน่นอน เพราะเรทภาษียังไงก็เสียที่15%อยู่แล้ว สำหรับกระบะสี่ประตูที่ Co2เกิน200
แบบนี้โคตรแรงสะใจยิ่งกว่าเดิมอีก

ปล. ตัวMC 2.5AT แรงบิดไม่ได้ปรับให้มากกว่า2.5MT เหมือน2.8ATกับ2.8MT pre MC หรอครับ

ออฟไลน์ golf8023

2.5 นี่180แรงม้า 440นิวตันเมตร
ยังจะถามหา2.8กันอีกเหรอครับท่าน
2.5นี่ก็แรงมากแล้วนะครับ จะเอาทะลุ200ม้าเลยเหรอ  ;D

ผมชอบนะ กระบะซีซีต่ำๆ ซัก2.0-2.2ลิตรพอ แรงมาซัก150-170 แรงบิด400กว่าๆ เกียร์6-7สปีด
แค่นี้ก็น่าจะแรงสะใจแล้วครับ

ออฟไลน์ Tomz

หน้าสวยขึ้นนะ ไม่เป็นไร แปลงได้ ช่างไทยเก่งอยู่แล้ว
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3

ออฟไลน์ kittiphat123

รอดูตัวจริง ราคา และ ข้อมูลรถอีกทีครับ ภาพรวมหล่อขึ้นมากๆ เป็นอเมริกันจ๋า ไม่ต้องอยู่ใต้ร่มเงาใคร
เป็นตัวของตัวเอง ดีที่สุดแล้ว ขอให้เชฟฯ พัฒนาเรื่องการบริการ ให้ดีขึ้น คงไปได้ไกลกว่านี้ ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
2.8 คงเป็นไม้ที่สองครับ มาพร้อม สิ่งที่พวกเราและฝรั่งอยากได้ เช่น ไฟโปรเจคเตอร์ ฯลฯ

ประสิทธิภาพเครื่องยนต์ 2.8 ลิตร น่าจะเกินกว่าของเดิม ไม่น่าเกิน 15%
เช่น
แรงม้า ไม่น่าเกิน 230 ตัว (ของเดิม 200)
แรงบิด ไม่น่าเกิน 600 นิวตันเมตร (ของเดิม 500)
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ boogie2020

ไหน ๆ ก็  co2 เกินละ

จัดมาเลย
2.8 LTZ 250 ม้า flat torque  1400-3000 rpm
580 Nm torque

lane watch มีแล้ว งั้นขอ push-start, adaptive cruise เพิ่มละกัน

ราคาคงทะลุล้านไปพอควร 5 5
-----------------------------------------------------------
There is no spoon
-----------------------------------------------------------

ออฟไลน์ amiyama

• **

ออฟไลน์ tiger12r

สวยกว่าแฝดผู้พี่มากๆเลยเอามายกนิดแต่งหน่อย  8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ SM.

จะกลับมาครองเจ้าความแรงตลาดกระบะหรือเปล่าครับเนี่ย