ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Chevrolet Colorado + ข้อมูลเจาะลึกการเปลี่ยนแปลงทั้งหมด //  (อ่าน 47798 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slow But Sure

• Sr. Member
โดนทั้งขาว ทั้งแดง เลย

ออฟไลน์ lufy

• Full Member
 :o โอว์ สวยได้ใจเลย ขอให้ยอดดีๆ  แต่ถ้ายอดไม่ดีขอให้มีส่วนลดเยอะๆนะ  :P

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
สวยมาก คันสีขาวดูโหด ให้อารมณ์แบบ F150 Raptor เลย รู้สึกถึงความเป็นอเมริกันเต็มๆ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Fly to dream

ผมว่า 2.8 น่าจะมานะ เพราะออฟชั่นตัว 2.5 ยังมีขาดๆอยู่หลายๆอย่าง

ไม่แน่คงมาแบบ Ranger 3.2 ที่มีรุ่นย่อยแค่ XLT กับ WT ไปเลย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
เดาว่า.. อีก 1-2 ปี
ก็จะมีตัว ออฟชั่นเต็ม สนองความต้องการของลูกค้าทั่วโลก
เครื่องยนต์ 2.8 ปรับปรุงใหม่ ม้า 230 ตัว แรงบิดมหาศาล 600 นิวตันเมตร

ถ้าบอกตอนนี้ เดี๋ยวตัว 2.5 ขายไม่ดี เพราะรอตัว 2.8

555 มั้ง
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

promt

• บุคคลทั่วไป
ต้องไปลองขับ จะดีจริงสมคำโฆษณาไหม

ออฟไลน์ thor

• Newbie
  • *
ดูดีเลยครับ อาจเป็นกะบะคันแรกของบ้าน

ออฟไลน์ Jomyoot parnejohn

• Full Member
  • การเดินทาง...
รอชมยอดขายคับ
2011 320d SE E90
2007 Camry 2.4V
2003 Altis 1.8G

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
2.8 น่าจะมีแค่ตัวท็อปกับรองท็อปอะไรประมาณนี้นะ
ถ้าไม่มานี่ ตัวเก่า200ม้า แรไอเท่มเลย

ออฟไลน์ bingoman

สวยงามนะ แต่ยังสงสัยราคาและรุ่นย่อยครับ

ภายนอก ผมว่าสวยโหด เหมือน Ranger เลย

น่าใช้มากๆ เจ้าโคโลใหม่นี่

ออฟไลน์ kittiphat123

รอดูเจ้าTBZอีกตัวครับ

ออฟไลน์ yourturle

One Day.

ออฟไลน์ balliblue

สวยมากที่สุด เมื่อเทียบกับคู่แข่งในปัจจุบันในส่วนภายนอก ตอนแรกว่า ranger สวยแล้วนะ แต่รุ่นนี้ดูสวยลงตัวหมด ตัวแต่งพิเศษนี่งามมาก ถ้าให้ซื้อกระบะตอนนี้ไม่พ้นตัวนี้แน่ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นปัญหาของ chev ไม่ใช่งานดีไซน์ การออกแบบ แต่เป็น defect ที่มากและ ดีลเลอร์ที่มีปัญหามากกว่า แก้ตรงนี้ได้ chev จะกลับมาดีได้อีก